Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama wa Taifa wamshukuru Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 30, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza baadhi ya maafisa wa Usalama wa Taifa wamepokea kwa furaha hotuba ya Mhe. Zitto kuhusu idara hiyo wakiamini kuwa hatimaye na wenyewe wamepata msemaji Bungeni. Vyanzo vya kuaminika vinasema kuwa watumishi wa idara hiyo ambao walikuwa wanafuatilia kwa ukaribu atakachosema Zitto wamepata ahueni kuwa hotuba ya Zitto ililenga kuboresha idara hiyo na hivyo baadhi yao wakasikika wakisema wamepata mtu wa "kuwasemea".

    Nakala ambayo Zitto ameiweka hapa imeanza kusambazwa miongoni mwa watumishi mbalimbali wa idara za usalama. Sasa hivi wanasubiri majibu ya serikali kuhusu maangalizi ya Zitto kuhusu Idara hiyo na kama serikali itatambua uzito wa suala hili na kulifanyia kazi.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu tupatie source ya unachokizungumza au ndio radio mkjj?
     
  3. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2008
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    link ya hiyo copy plz?
     
  4. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama Wanaweza Kuona Na Kuanza Kutoa Pongezi Basi Wajue Kuwa Kazi Yao Ni Kulinda Nchi Na Sio Yeyote Kwani Hii Ni Chanagamoto Kwao Kuwa Wanatakiwa Wawalinde Watanzania Na Hata Kukuza Uchumi Wa Nchi.

    Naona Huenda Pakawa Na Mabadiliko Kwani Baadhi Yao Kila Ukikutana Nao Wanakuwa Wanalalamika Kuwa Sheria Yao Wanayofanyia Kazi Imepitwa Na Wakati ,huu Ni Wakati Wa Kubadilisha Sheria Ili Waeze Kupambana Na Mafisadi Moja Kwa Moja .
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ipo Kwenye Thread Ya Zitto Asema Meremeta Ni Wizi.
     
  6. t

    think BIG JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ili kutuonyesha (waTanzania) kwamba walikuwa wanapiga mzigo kweli kweli basi watueleze Richmond ni nani!!
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    source ya kitu gani tena Mtu wa Pwani....
     
  8. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli wamepongezwa wafanye kazi kweli na siyo 'Kubalali' na 'kuwakolimba' watu.Wasijifanye trained assassins eliminating people.Washiriki kwenye ujenzi wa taifa hili kwa kuumbua machafu yote yanayokazaniwa kufichwa na viongozi wachafu siyo kila siku kujiongezea bajeti wakati wanalofanya hatulijui wala kulifahamu.
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu ningependa kuiona hotuba ya Zitto, iko sehemu gani?
     
  10. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  12. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni hatua nzuri.
    Hao wanausalama wazalendo wakamate wale ambao ni wanausalama MAFISADI ili ku cut off the infected part..HEAL THE NATION...AND MOVE FORWARD.
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lol....inategemea hao mafisadi wamejikita vipi na wapi...Ndio maana tunataka overhaul kuanzia chini hadi juu, kubadilisha sheria na vitu kama hivyo.
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    True...Kauli TATA SANA.

    WANAUSALAMA HAWATAKI SIRI ZA UASALAMA ZIJADILIWE BUNGENI...and then sasa...WANAUSALAMA WAMSHUKURU ZITTO KWA KUWASEMEA BUNGENI.

    TUNATAKA....WANANCHI WAMSHUKURU ZITTO BUNGENI NA OFCOURSE WANAUSALAMA WASIOKUWA MAFISADI NAO PIA WAMSHUKURU ZITTO.

    Kwa sababu ya hayo hapo juu...Na conclude hivi...Kuwa WANAUSALAMA WAMEGAWANYIKA.

    WALE WANAUSALAMA WANAOTAKA TUJUE UKWELI VS WALE WANAODAI KUWA NI SIRI YA JESHI KAMA KAYAANZA MIZWENGWE MPINDA HAKI.

    WE WANT THE THRUTH.

    WE WANT THE PATRIOTS TO BE VICTORIOUS.

    AND YES WE WILL!

    "WE"....."WE THE PEOPLE!"

    WE WILL BE VICTORIOUS....GOD WILLING!
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mmkjj Ni kweli? labda? maana wengi wa hawa wana usalama mbona ni marafiki na watoto wa hao hao wana usalama? ajira wanazipata vipi? hiyo recruitment yao si ya kifisadi? sasa wanaweza kufurahia mabadiliko hayo?
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    wapo wale career agents.. siyo hawa waliobebwa kwenye mbeleko!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...