Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama wa Taifa wakanusha tuhuma za Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpita Njia, Nov 4, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wameitisha Press Conference imehutubiwa na Naibu Mkurugenzi bwana Jacky Mugenzi kuwa hawahusiki kwa namna yoyote na uchakachuaji wa kura za urais.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Source: Mimi mwenyewe
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    ulitegemea watakubali?
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwanini RO asijitokeze mwenyewe kujibu tuhuma za uchakachuaji?

    Hamjamuuliza maswali yoyote zaidi ya kupokea taarifa yao ya kukanusha kuhusika?
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waache wajichanganye
     
  5. coby

    coby JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangu lini mtuhumiwa akakubali, tulitegemea ajibu hivyo
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ili kupata muafaka ni bora malinganisho ya madai ya Dr.SLAA dhidi ya uchakachuaji yakafanyiwa kazi kuliko kukanusha tu.Hapa inabidi wawe objective zaidi ya kuwa subjective. SLAA amesema nazo takwimu basi zifanyiwe kazi kuliko kuendelea kurumbana.Time is running out you know!!!!!
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    TBC1 leo kwenye taarifa yao ya habari ya mchana wamemwonyesha Naibu Mkurugenzi wa Idara ya Usalama wa taifa Bw. Jacky Nzoka akilalama ya kuwa tuhuma za Dr. Slaa dhidi ya idara ya usalama wa taifa ni za uongo na akadai ya kuwa yawezekana Dr. Slaa alitapeliwa na watu wanaojiita ni usalama wa taifa kwa kumpa taarifa za uongo........

    Maoni yangu binafsi ni kuwa..................

    Hili linashtua kwa sababu, Dr. Slaa amesema anao ushahidi na huyu kibosile wa usalama wa taifa hakuonyesha hata kama amepitia ushahidi huo wa Dr. Slaa kabla ya kuanza kuushambulia............

    Ushauri wangu kwa Idara ya Usalama iupitie ushahidi wa Dr. Slaa kabla ya kuanza kujidhalilisha na utetezi ambao hauna mashiko hata chembe....................
     
  8. F

    Ferds JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    tutafuta mchawi hadi tukome lakini ikweli chadema tumegeukana , na ushahidi upo, mawakala wetu tuwawajibishe ndio tuwafuate wengine
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni hatari kwamba Usalama wa Taifa sasa wanafanya Press Conference halafu naambiwa waandishi wa Tanzania Daima walizuiwa kuingia na wamefanyia pale ilipokua Holiday Inn, Southern sun hotel. Ni jambo jema wangefanya kuwatuliza wananchi kuwa nchi iko shwari na kwamba wataheshimu matokeo na kufanya kazi na yeyote atakayeshinda, lkn hii ndio Tanzania, kaanza Shimbo sasa Nzoka
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280

    Mkuu Kigogo maji yamezidi unga.
     
  11. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Udhaifu huu unaonekana katika vyombo vyetu vya dola. Tuhuma zikitolewa, kitu cha kwanza ni kuzifanyia kazi na siyo kuzikanusha. Unapokanusha uwe na uthibitisho na umejiridhisha kuwa lililosemwa halipo. Haiwezekani jana kumetolewa shutuma kali kama hizo halafu siku hiyohiyo au kesho yake mtu awe ameshatafiti kubaini hilo tatizo. Kama kila kitu ni rahisi kiasi hicho, mbona Tume ya Uchaguzi ya Taifa inapata shida kujumlisha idadi ya kura hata Dar es Salaam, ambako tunategemea ufanisi mkubwa kiutendaji na upatikanaji wa nguvu kazi, vitendea kazi na miundo mbinu?
     
  12. coby

    coby JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yale ya Shimbo ndio yanatokea tena kwa huyu jamaa. Analalama bila kujua analalama kuhusu nini na kwa kigezo gani. Hajui kama no data no base to speak. Anyway, hii vita inajulikana siku zote kuwa ni kati ya umma wa watanzania wapenda maendeleo ya nchi hii ikiongozwa na Dr. Slaa(PhD) against CCM, NEC, wakuu wa vyombo vyote vya usalama na mafisadi. Tusonge mbele, tutafika
     
  13. L

    Lalashe Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kumbuka hatuna usalama wa taifa tuna usalama wa JK. Nchi imekwisha hii ndugu yangu watu wanapita kama uchochoro kisa taasis muhimu kama hizo zimebinafsishwa. Usalama wa taifa hawajui wanachofanya. Na nchi hii usitegemea kuwa na watu katika taasisi za umma ambao wapo objective au kufanya uchambuzi critical thinking kwisha.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika hata kama Zimbabwe wanaweza kufanya hili:

    Deputy Director wa TISS anafanya mahojiano na waandishi wa habari kukanusha tuhuma? Hii mpya!

    BTW: Nani anatawala hii nchi?
     
  15. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anadhalilisha taaluma yake.:sad:
     
  16. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Siku hizi wanaongea mkuu. mambo ya siri yamepitwa na wakati. Ukitaka mfano soma hapa chini:

    BBC News - MI6 chief Sir John Sawers says torture illegal
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tangu lini mwizi akakubali kuwa kaiba?
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aaaaghhh!

    Mungu epusha mbali, this' too low for TISS. Kwanini wanajibu? Nani amewashauri wafanye jambo hili? Kwanini wasiwaachie wanasiasa?

    Dah...

    :A S angry:
     
  19. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani wao ni usalama wa taifa upi, kwa kuwa madai ya dr slaa ni mazito na anasema anao ushahidi kwani kama sehemu ya usalama wa taifa wasilichunguze hilo?
     
  20. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo wachunguze nini, kwani kuna maombi yeyote yalipelekwa usalama wa taifa kuomba kuchunguza.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...