Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama wa taifa hawana meno

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Jun 6, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nimetafakari kwa muda mrefu, ni miongoni mwa watu ambao kwa kiasi
    Kikubwa nimekuwa nikiilaumu idara hii nyeti kuwa haifanyi kazi yake
    Ipasavyo, nimegundua kuwa siko sahihi.

    Ninachokiona hapa ni kuwa idara ya usalama wa Taifa imengÂ’olewa meno
    na wanasiasa hivyo kuwa fanya wanasiasa ndio wapange idara iwe vipi na
    iendeshwe vipi badala ya usalama wa Taifa kupanga siasa iwe vipi na iendeshwe
    Vipi. Nahisi hawa jamaa wamekuwa wanafanya kazi ya ziada ya kuishauri serikali
    Lakini inakuwa ngumu kutokana na hicho nilichokieleza.

    MAONI YANGU:
    Mkurugenzi wa usalama wa Taifa awajibike moja kwa moja kwa wananchi na
    Si kwa Rais, ninachokusudia hapa ni kuwa kama kuna tatizo lolote ambalo
    Linatakiwa kutolewa ufafanuzi na usalama wa Taifa au hata kama Mkurugenzi
    Wa usalama wa Taifa anataka kuwajibishwa basi jukumu hilo lisiwe la Rais
    Na badala yake lifanywe na Bunge moja kwa moja. Kama ni kujitetea n.k Mkurugenzi
    Ajitetee mbele ya bunge ambalo ndilo linawakilisha wananchi.

    Hili litasaidia Watu hawa kufanya kazi kwa uhuru zaidi na kwa manufaa ya Taifa.
    Tutamlaumu sana OC lakini hana meno na anawajibika kwa Bosi wake ambaye ni
    Raisi. Inakuwa ngumu hata kufuatilia ishu za maswaiba wa Rais, lakini likishapewa
    meno ni jambo rahisi.
    AMANI KWENU.
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hebu twambie zaidi, umejuaje kwamba Usalama ya sasa haina meno? Ni kipi kimekushawishi kufikiri kwamba usalama wa taifa hausikilizwi na JK? Je unajua kwamba usalama wa taifa kuna mambo wanayagundua yanayohitaji kufanyiwa kazi haraka. Je wakiwajibika kwa bunge ambalo linakaa mara chache kwa mwaka utekelezaji utakuwaje?

    Tafakari.

    Tiba
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwamba hausikilizwi ipasavyo hilo halina shaka na huenda hata wewe
    unafahamu isipokuwa unataka kuchimba zaidi kutoka kwangu. Umenambia
    nitafakari zaidi.......... Hebu nitoe mfano mmoja tu, iwapo kuna ishu nzito
    inamuhusu mtoto, mke, mama, rafiki n.k wa muheshimiwa Raisi huoni ugumu
    ambao idara unakabiliana nao hapo?

    Kama Serikali inasikia kutoka kwa usalama wa Taifa basi Idara yetu imeoza
    jambo ambalo sikubaliani nalo.

    NINACHOKIAMINI.
    WANASIASA WETU WANAPENDA KUSIKIA WANACHOTAKA KUKISIKIA NA
    HAWAPENDI KUKISIKIA WANACHOTAKIWA KUKISIKIA.......... Tfakari.

     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...