Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama wa raia wa tanzania haupo makini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Sep 27, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hii ni kutokana na ukweli kwamba kama watu wanaweza kusafirisha Twiga na wasishtukiwe
    Je unafikiri kua wanweza wakalinda usalama wa raia wake.
    1. Ajali ambazo zinaonekana kuwa ni uzembe zaidi ya ajali zinatokea mara kwa mara na watanzania wengi kupoteza maisha yao.
    2. Ajali za moto ambazo kikosi cha zima moto kingetakiwa kiwe makini lakini huwa wanashindwa kufanya hivyo na kusababisha hasara nyingi na kubwa kwa wajasiliamali wa Tanzania ambao wengi huwa wamechukua Mikopo.
    3. Hii husababisha Wananchi kukosa imani na Nchi yao kwa ujumla na hivyo kutufanya tuwe tunatoa lawama mara kwa mara.
     
Loading...