Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama Uimarishwe Arumeru Mshariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 5, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msisimko wa Kisiasa unapoendelea ktka maeneo mbalimbali ya Jimbo la Arumeru Mashariki kwenye uchaguzi mdogo yanakila dalili ya silaha za jadi kutumika.Hivyo tunavoimba vyombo vya usalama kuimarisha ulinzi wakati wa kampni.Wameru wengi wanahisia za kuonekana kimabavu na hali inaweza kuwa mbaya kwani bila shaka nguvu nyingi za kampeni zitaelekezwa huko.Hivyo ushabiki kuwa mtamu zaidi.Ili ushabiki huu wa kisiasa unoge vyema tunaomba sana kila chama kiendeshe kampeni za kiustaarabu na kufuata ratiba sahihi zitakazopangwa na tume ya uchaguzi.

    Nawaelewa wameru na ni vyema usalama ukaimarishwa

    aksante
     
Loading...