Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama na mkeo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Oct 17, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ukitaka usalama na mkeo usiulize idadi ya rafiki zake wa kiume kabla ya ndoa.
    Akijipodoa usimtazame na akimaliza umsifie.
    Mpe fedha kwenda dukani lakini usifuatane naye.
    Ukinunua nyama usihesabu vipande vya hiyo nyama.

    (source: 'Jungu kuu halikosi ukoko',kitabu hiki kimeandikwa na Balozi Christopher Liundi,a very interesting book!)
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndoa hazianaga formula bwana Bishanga..wewe muulize tu kapigwa na wanagapi??Hii itakusaidia kujua kina cha bahari unayoogelea!!
    Muangalie tu anapojipodoa..fuatana naye tu..
    Ila vipande vya nyama usihesabu..ni sooo...
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ila mkuu kumotazama anavyojiremba ni muhimu bana na uangalie alipozidisha make up zake umwambie si unatoka nae ndani amefanana na kinyago eti ndio umsifie
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah..kumwambia ni muhimu. Saa nyingine wanawake huwa wanajipodoa mpaka inatia kinyaa
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Kwa the above ujumbe.... I concur with red...
     
  6. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    inamaana akisema ametmbea na wanaume zaidi ya 20 utamwacha.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umeona eehhh
    Bora unaenda nae step by step katika kujipamba kwake na akimaliza unamwambia wazi hapa poda umezidisha au hii make up haijakaa vizuri badilisha
    Maana utakapotoka nae na amechemsha kwenye hayo utaonekana wa ajabu wewe
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kila swali lina jibu lake na matumizi ya hilo jibu..
    mfano..kama ulitaka kujua idadi ya wanaume wake ili umuache..inawezekana ukamuacha manake 20 guyz!!.lol
    .. Ila kama ulitaka kujua kwa nini hakuwa anadumu kwenye mahusiano ..pia itakusaidia that side..
    Ni vema mkaulizana..yaan kama umemuuliza idadi ya wanaume zake..na wewe pia mtajie idadi ya wadada uliowahi toka nao..
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mie hoi
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu ile kitu ni barabara ya lami,gari likipita haliachi alama!
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    unafiki kwenye ndoa muhimu kaka,hivi mkeo unaweza kumwambia 'ona ulivyojinenepea?' si patachimbika mzee?
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Asha,unaconcur na red,na mengine vipi,hukubaliani nayo?
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Sasa Rocky haya ya kujua upakaji poda sisi wanaume tutayajulia wapi? mi najioneaga sawa tu,sijui wenzangu,maana hata zinakouzwa sijui.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kwa mwanamke idadi ya 20 ni kubwa? kwa wanaume ni ngapi,maana kuna watu nawajua hata idadi ya wanawake waliotembea nao hawajui,could run into thousands,maana suppose mtu ambaye yuko kwenye 60's na alianza mambo haya akiwa kwenye 20's,kama kila wiki on avarage anabadili wanawake wawili that makes it wanawake mia moja kwa mwaka,times 40 ina maana at 60 keshalamba wanawake 4000! na hizo njemba zipo zinafahamika,si ajabu nyingine memba humu.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kuna namna ya kumwambia mkuu japo sio direct ila wakati wa majamboz unamwambia kiainaa bana
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hivi mkuu hujawahi kukutana na mwanamke barabarani ukamwamngalia ukajiuliza hivi kwake hakuna kioo
    Maana make up alizojimwagia kama jini vile
    Sasa wewe unamjua mkeo na uzuri wake na umeona kabisa uso umebadilika kawa kama kituko utaacha kumwambia kwa sababu hujui ( na wala hatujui) kuwa amezidisha poda
    Mkuu mkeo unaujua uzuri wake na ukiona kuna kitu hakiko sawa lazima umwambie bana
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280

    Mbona unatuchanganya. Usalama upi mbona mnaoa mwanamke aliyekwisha zaa na ana watoto. Huwa mnajiuliza huyo aliyezaa naye amemkamulia mara ngapi, na bado mnaoa. Hapo si unakuwa umeshajua wanaume zako waliokutangulia
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mkuu lakini kina mama wako sensisitive sana na mipasho,siku nyingine utanyimwa,lol!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    HAya kaka
    Ila kusema ukweli ni bora kuliko kutaniwa bure mtaani
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii nakubaliana nayo kama ilivyo mzee wa Banana!
    Pia kuna suala la simu yake... hahahaha ione kama kituo cha polisi!
     
Loading...