Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama barabarani............trafiki wako wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 27, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Mwanafunzi wa darasa la sita katika Shule ya Msingi Oysterbay, Dar es Salaam, Rashid Omary, akisimamisha magari ili wanafunzi wenzake wavuke katika barabara ya Ali Hassan Mwinyi eneo la Oysterbay. Kamanda wa Polisi Kikosi cha Usalama Barabarani, Mohamend Mpinga ameuzindua mfumo huo wa wanafunzi kujivusha wenyewe.(Picha na Hassan Mndeme wa Jeshi la Polisi).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nilifikiri usalama barabarani ni zaidi ya wiki ya kwenda kwa usalama........................

    [​IMG]
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,238
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Ya kawaida hayo mbona hata 1st world countries wanafanya mbona. Afadhali wanafunzi wenyewe wafanye wakiwekwa trafic wa bongo wataishia kuomba rushwa hata kusiko husika wataacha kufanya kazi waliyotumwa mimi naona ni sawa tu.
     
  4. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya ni maendeleo si tendo la kubeza
     
  5. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Very well disciplined" tunaomba tuu madereva waheshimu na hii pia siyo tuu wakiona nguo nyeupe ndiyo wasimame.
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    safi sana!
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    hiyo nzuri mkuu
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wanawaandaa kuwa trafic wa baadae sio au maendeleo ya nini?
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Matrafiki baadaye walijitokeza kuunga mkono....na ikapendeza zaidi.................................................

    <table width="100%" align="left" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr bgcolor="#ffffff"><td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">Thursday Jan 27, 2011
    </td> </tr> <tr bgcolor="#ffffff"> <td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff"> [​IMG] </td> </tr> <tr bgcolor="#ffffff"> <td class="kaziBody" bgcolor="#ffffff">KUMBUKUMBU Standard six pupil, Saida Mwalimu (third left) practises the method of helping her colleagues to cross the road on zebra during the practical lesson conducted by traffic police officers in collaboration with CRDB bank in Dar es Salaam on Wednesday. Pupils were taught safety road regulation and appeal was made for drivers to adhere on driving ethics to avoid an unnecessary accidents. (Photo by Robert Okanda)</td></tr></tbody></table>
     
  10. M

    Mkare JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh, poa basi...:clap2:
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri sana ila sidhani kama litadumu
     
  12. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Madereva wa first world wanaheshimu sheria za barabarani. Kwa mfano ukienda Ugerumani mtembea kwa miguu sheria inamlinda zaidi kuliko mwenye gari. Ukisababisha ajali unanyanywa lesseni yako na faini juu. Hapa kwetu madereva hajui na hawafuati sheria za barabarani ndio maana ajali haziishi.
     
Loading...