Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama barabarani isiwe ajali barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Aug 25, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Leo kwa macho yangu nimeshuhudia traffic akisimamisha gari la mbele yetu ghafla kiasi kama si gari yetu kutokuwa na brake nzuri basi jamaa tungemvaa
    Mbaya zaidi uyu traffic amekaa kwenye kona na anapile up magari nadhani ajari ikitokea atakimbia tuu as haiingii akilini kusimamisha magari pale
    Ni maeneo fulani kati ya kibaha na mlandizi
    Jamani traffic tusiwe chanzo cha ajari na mambo ya kuvizia magari alafu unalisimamisha ghafla mtajasababisha maafa!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mngeshuka mumchape makofi,,, lirais la nchi halijali tena nchi inaendaje..... Linasubiri watu wafe ili litume salam za rambirambi......
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa na mpango wa angalau kuchukua nmba zake nimpelekee RTO maana hakutumia akili kabsaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...