Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oldonyo, Aug 19, 2011.

  1. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi napenda tujadili hii mada kwa urefu na mapana.Tanzania ni nchi inayoendeshwa kwa mfumo wa vyama vingi mfano wa vyama ivo ni Nccr-mageuzi,Chadema,Cuf,Ccm,Updp,Ppt-maendeleo na Dp.sasa je kama kungekuwa na uwezekana wa vyama ivi vya siasa kufanya usajili kama zifanyazo klabu za mpira ni wanasiasa gani wangesajiliwa kwenda upande mwingine wa vyama na ni wangapi wangeuzwa kwa mkopo?Nawasilisha
     
Loading...