Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili wa wanachama wa tawi jipya la CHADEMA Online

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lutayega, May 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katiba ya CHADEMA inaruhusu kuanzisha tawi dogo la CHADEMA endapo wanachama wafikapo 30 watapatikana, katika JamiiForums naamini kuna wapenzi wa CHADEMA zaidi ya 30 hivyo tunaruhsiwa kuanzisha tawi letu.

    Hivyo basi kwa wale waliopo tayari naomba waweke majina yao kwenye huu uzi ili nifanye mawasiliano tuweze kuanzisha tawi letu. Pia naomba mpendekeze tawi letu liitwe jina gani

    ifuatayo ni orodha ya wanachama ambao wameshajitokeza mpaka muda huu. usajili bado unaendelea

    1.Lutayega
    2.Godwinnko
    3.Eliceco
    4.Hans79 ( ELIAS KOLIWAKA) email: j.hans79@yahoo.com
    5. Ukweli mtupu
    6.
    TUMBIRI,(ametangaza na nia ya kugombea uenyekiti)
    7.Kuku dume
    8.mungi
    9. Kalyovatipi
    10. only83(amependekeza jina la CHADEMA tawi la jamii forum)
    11. 1800
    12. Havizya
    13. Kabembe
    14. Bongolala-amependekeza jina la(J Bongolala-JF branch ) anagombea nafasi ya accountant
    15. STK ONE, (natangaza nia ya kugombea U - KATIBU MWENEZI)
    16. Salma2015
    17. Atabase Agaya.
    18. Tume ya katiba(anatangaza na nia ya kugombea nafasi ya mwenyekiti wa tawi
    19.ibange
    20.mahoza
    21.tume ya katiba(katangaza kugombea uenyekiti wa tawi)
    22.kajunju

    23. Sheshejr, (mjumbe wa mkutano mkuu wa tawi)
    24.Kingungwe
    25. Uncle Rukus
    26. 23.Sabung'ori Mang'ang'a(natangaza nia ya kugombea nafasi ya mtunza hazina wa tawi)
    27. maoniyangu
    28. Aaron 0768497592
    29. Han'some.(anapendekeza jina la hazina janani
    29. mrdash1
    30. palalisote
    31. maoniyangu
    32. Vaspanya
    33. Gitwa
    34. Kagame ( Jina la tawi napendekeza liitwe cdm great thinker branch)
    35.. Tangopori
    36.MBUMBUMBU intelligent(Mi ntagombea uratibu wa matukio kama kuna cheo hicho)Jina la tawi liwe CHADEMA MTANDAONI
    37.bibliography
    38.Gracious
    39.Libaba
    40.Nyengo--(Atagombea-Msemaji mkuu wa Tawi)
    41.Ishina
    42.MAMMAMIA (Napendekeza jina Tawi liwe CDM@JF.co.tz )
    43.mwana fandey
    44.saint ivuga(nitagombea uenyekiti)
    45. Frafajo
    46. mbundenali
    47. Dosama. (Naomba liitwe M4C Online)
    48. William bramwel
    49. Ritchie
    50. Mfereji maringo
    51. Welu (mwanachama)
    52. Eraldius. Mwanachama. mtemab6@yahoo.com
    53.njiwa(Mkuu tume ya katiba)
    54. micro E coli.nitagombea ujumbe wa tawi.
    55.ngoni85
    56.Mponjori(iitwe chadema tawi la jamiiforums!)
    57. Ziroseventytwo
    58.omusilanga
    59.mawaiba(Tawi: Chadema Jamvini.)
    60.nairobifly
    61.Rasib
    62.ntamaholo
    63.hoyce
    64.comi
    65. frema 120 najipendekeza kama mjumbe
    66.Apolonary(nitagombea nafasi ya kitibu wa propaganda.)
    67.shardcore
    68. Benaire(Jina.....JF M4C.)
    69. Dark City(CHADEMA ONLINE)
    70. Mpenda pombe
    71. mnyazo
    71. Mwenyenguvu
    72.chieth
    78. Mbilimbili.
    79. Mamndenyi. mjumbe kamati ya ufundi.
    80. Kambajeck. Natangaza kugombea UKATIBU
    81. Codon
    82. peoples power
    83. mareche natangaza kugombea nafasi ya mjumbe wa mkutano mkuu wa tawi
    84.andrewk
    85.mareche natangaza kugombea nafasi ya mjumbe wa mkutano mkuu wa tawi
    87.Swagatwende
    88.Prisoner 46664 hapo (nahitaji nafasi ya ukaguzi mkuu wa mahesabu ya tawi)....
    89.Kirode, mwanachama wa kawaida
    90.mpangamji(membership jina laTawi liwe Chadema Online
    91.dingswayo
    92. Alfred Daud Pigangoma
    93.Navy SEAL
    94. Gagurito-Mkurugenzi wa Mambo ya Ndani na Propaganda wa Tawi.
    95.mkono lubaza
    96.dingswayo
    97.chante nitagombea katibu wa itikadi na uenezi wa tawi...
    98.Bobuk(mjumbe mkutano mkuu)
    99.kodem(natangaza nia kugombea mwenyekiti msaidiz)
    100.mamadou
    101. Ciril Kimat
    102. Ndakilawe... Mnisajili kwa jina la EMMANUEL WILLBARD
    103. Mercyless: ephraimdaudi@yahoo.com(Jina la tawi: CDM JF BRANCH)
    104.pstar01884
    105.Jackson kanene(nitagombea kuwa katibu mwenezi wa tawi'
    106. BITENDE.nipeni cheo kama cha Rwakatare but mimi ntakuwa wa tawi





    UPDATES
    Mpaka muda huu kama mnavyoona hapo juu orodha inaruhu kuanzisha tawi ila tawi haliwezianzishwa bila uongozi, kwa kuzingatia demokrasia na kutokana na ushauri wa baadhi ya wanachama mi nitakuwa mwenyekiti wa muda, na wanachama wote waliokwishajisajili na wale wanaoendelea kujisajiri munaombwa kupendekeza majina ya watu watakao ingia kwenye kamati ya uchaguzi mwisho wa kupendekeza majina utatangazwa baadae, zoezi litakalofuata baada ya kupata majina nikuwapigia kura ili kupata tume huru ambayo itaendesha uchaguzi.
    Fomu za nafasi mbalimbali za uongozi wa tawi zitaanza kutolewa baada ya tume ya uchaguzi kupatikana, pia ratiba ya kampeni itatangazwa hapo baadae, ila kwa wenye nia ya kugombea mnaruhusiwa kuweka CV zenu. asanteni
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    2.Godwinnko
     
  3. e

    eliceco Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    3.Eliceco
     
  4. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Godwinnko pendekeza jina la tawi
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    4.Hans79 ( ELIAS KOLIWAKA) email: j.hans79@yahoo.com.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukweli mtupu
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natangaza nia ya kugombea Uenyekiti wa Tawi hili.

    CV yangu hii hapa:

    PERSONAL PARTICULARS
    [TABLE="width: 222"]
    [TR]
    [TD="class: xl64, width: 121, bgcolor: transparent"]SURNAME[/TD]
    [TD="class: xl64, width: 174, bgcolor: transparent"]TUMBIRI (As per JF)[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl64, bgcolor: transparent"]FIRST NAME[/TD]
    [TD="class: xl64, bgcolor: transparent"] Ntawatajia kwenye kampeni[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl64, bgcolor: transparent"]DATE OF BIRTH[/TD]
    [TD="class: xl64, bgcolor: transparent"]01.02.1985[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl64, bgcolor: transparent"]EMAIL[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]tumbiri@jamiiforums.com[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    ACADEMIC QUALIFICATION
    [TABLE="width: 383"]
    [TR]
    [TD="class: xl67, width: 210, bgcolor: transparent"] [/TD]
    [TD="class: xl68, width: 172, bgcolor: transparent"] INSTITUITION[/TD]
    [TD="class: xl68, width: 64, bgcolor: transparent"]FROM[/TD]
    [TD="class: xl68, width: 64, bgcolor: transparent"]TO[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl67, width: 210, bgcolor: transparent"]Masters in Political Science and Public Administration (Msc in PSPA)[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent"]Hull University (UK)[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]2009[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]2011[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl67, width: 210, bgcolor: transparent"]Bachelor degree in Publlic Administration (BA in PA - Hons), First Class[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent"]Univesity of Dar es Salaam[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]2005[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]2008[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl67, width: 210, bgcolor: transparent"]Certificate in Advanced Secondary School education (CASSE) 4 Points, Division I[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent"]Mzumbe High School[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]2003[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]2005[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl67, width: 210, bgcolor: transparent"]Certificate in Secondary School education (CSSE), 9 Points Division I[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent"]Ilboru High School[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]1999[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]2002[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl67, width: 210, bgcolor: transparent"]Certificate in Primary School Education [/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent"]Mugabe Primary School[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]1992[/TD]
    [TD="class: xl68, bgcolor: transparent, align: right"]1998[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    LEADERSHIP EXPERIENCE
    [TABLE="width: 323"]
    [TR]
    [TD="class: xl65, width: 303, bgcolor: transparent"]TITLE[/TD]
    [TD="class: xl65, width: 64, bgcolor: transparent"]FROM[/TD]
    [TD="class: xl65, width: 64, bgcolor: transparent"]TO[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]Afisa wa CHADEMA Makao Makuu[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2007[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]To date[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]Waziri wa elimu wa Serikali ya Wanafunzi UDSM[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2007[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2008[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]Mbunge wa Bunge la wanafunzi UDSM[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2007[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2008[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]Head Prefect - Mzumbe High School[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2004[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2005[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]Normal Prefect - Ilboru High School[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2001[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]2002[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent"]Head Prefect - Mugabe Primary School[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]1998[/TD]
    [TD="class: xl65, bgcolor: transparent, align: right"]1998[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    Katika siasa za kitaifa nina uzoefu wa kutosha katika harakati mbalimbali. Nimeshiriki uchaguzi mdogo wa Kiteto ambapo nilikuwa msaidizi wa Kamanda wa Operesheni. Nimeshiriki kampeni za uchaguzi mdogo Tunduru, nikiwa kamanda wa Ulinzi na usalama. Nimeshiriki uchaguzi mdogo wa Jimbo la Tarime na Biharamulo nikiwa kama msaidizi wa Kampeni meneja. Katika Uchaguzi mdogo wa Arumeru uliomalika mwezi uliopita, nilikuwa kamanda wa Ulinzi na Usalama Kata za Kikatiti na King'ori. Kutokana na elimu yangu na uzoefu wa kisasa kuanzia shuleni hadi ngazi ya taifa naamini nina uwezo wa kuongoza Tawi letu.

    Ajenda zangu:
    - Kuwa na tawi linaloongozwa kisayansi ili liwe mfano kwa matawi mengine
    - Kueneza itikadi na falsafa ya chama through e Politics.
    - Ajenda zingine mtaziona kwenye manifesto yangu.

    TUMBIRI FOR CHAIRMANSHIP TAWI JIPYA LA CHADEMA ONLINE


    TUMBIRI,

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  8. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuku dume
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeniwahi aisee!
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    5. Kalyovatipi
     
  11. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vigezo vya kumpata mwenyekiti?
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kamanda only83

    Tawi liitwe : CHADEMA tawi la JAMII FORUM
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri mkuu add 1800
     
  14. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Havizya
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kabembe
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Bongolala-JF branch cdm- accountant
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani katiba ya chama ipo tukasome, ila pia haraka ya nini? Tawi bado halijapata baraka ya chama tumeanza kutaka uenyekiti.
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very good idea, add STK ONE, natangaza nia ya kugombea U - KATIBU MWENEZI....!!!!!
     
  19. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wangapi Sijui :- Salma2015 .. Kura tunapiga huku huku Saafi sana
     
  20. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri mkuu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...