Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili wa namba za simu, piga *106# ok.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ulimbo, Jun 28, 2010.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :A S-rose:Wana JF,Nilisajili namba yasimu mwaka jana, nilikuwa naakikisha kama namba yangu ya simu - Vadacom imesajiliwa. Nilipopiga *106#, nilishtuka kupata jibu linaniambia kuwa sijasajiliwa.
    Nikajaribu kuhulizia wenzangu kama wawili, ni wao pia wlipata ujumbe huohuo japo pia nao walisha sajili. Je hivi ni kweli nambazetu hazijasajiliwa wakati form za kujisajili tunazo?
    Sijaangalia mitandao mingine kama ili tatizo lipo kwao.

    JAMANI SIKU ZIMEISHI, CHEKINI NAMBA ZENU KAMA ZIMESAJILIWA.:A S-rose:
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na mimi Zain yaleyale nilisajili mwaka Jana leo naambiwa haijasajiliwa
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mimi tiGo nao jibu ni hilo hilo hujasajiliwa wakati nilisajili tangu mwaka jana....huu si ubabaishaji jamani ?
     
  4. b

    barack New Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi ulimbo naomba nijulishe tigo kujua km nimesajiliwa nifanyeje maan napiga *106# cpati jibu
     
  5. M

    Mercy Clara Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hivyo hivyo tigo nilisajili toka mwaka jana lakini inaniambia sijasajili,

    Kwa tigo tuma ujumbe mtupu kwenda 106 watakuletea jibu
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    jaribuni kufuatilia.all my numbers naambiwa zimesajiliwa kikamilifu.tena wananiit dear....hahahahaaa
     
  7. M

    Mercy Clara Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana bana mimi nimejaribu kufuatilia sana baadhi zimeniambia nimeshasajiliwa na nyingine zimeleta jibu la bado
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hasa wateja wa Vodacom ndio tumeathirika zaidi. Voda anza usajili on line
     
  9. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    poleni ambao mlijisajili lakini leo bahati mbaya inaonekana hamjasajiliwa, tatizo ni agents waliowasajili, hapa kwetu walipita agents wa tigo na voda ofisini wakasajili wafanyakazi, lakini kuna agent mmoja sijui imekuwaje maana wote aliotusajili, fomu tunazo lakini uki-check unaambiwa hujasajiliwa, hatuelewi kilitokea nini, lakini hakuna jinsi ni kujisajili tena tu.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh mie nimesajiliwa kwa jina la mtu mwingine mwanamme loh
     
  11. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    usumbufu,nahisi taarifa za mwaka jana zilifutika katika mtambo wao,zimeaza kuingia za mwaka huu tu he he he he

    kituko kingine,leo asubui nimepiga *106# tigo nikaambiwa namba imesajiliwa ,mchana huu napiga tena ivo naambiwa "namba ulizoweka ni batili.huduma hii haijafanikiwa kwa sasa"
    laaa watupe maelezo ya kina,ngoja nijaribu ku-sms 106
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni usumbufu mkubwa. Niposajili line yangu, nilisajili pia m-pesa, lakusikitisha ni kwamba hata m-pesa sijasajiliwa. Nimeenda ofisi za vodacom, wakaniambia nilisha sajiliwa ndo maana ninaform, nikawasisitizia kuwa pamoja na kuwa na fomu, bado sijasajiliwa. Wakachukua simu yangu, wakabonyezabonyeza, wakaniambia hatawao hawajui kwa nini wanapata huo ujumbe kuwa sijasajiliwa.
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii imemkuta hata wife wangu.....hatari kweli!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    loh kumbe siko peke yangu
     
  15. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!!!!Mkuu inawezekana FL ni mkeo, siunajua tena JF na majina ya uoga, nenda naye chemba, utashangaa...nakujiuliza duh kumbe na wife ni member humu....lol
     
  16. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    JAMANI SIKU ZIMEISHI, CHEKINI NAMBA ZENU KAMA ZIMESAJILIWA.:A S-rose:[/QUOTE]

    kituko kingine::tsk:
    1.baada ya kutuma sma 106 tigo nikapata jibu "namba yako imesajiliwa tayari",
    2.muda huo-huo tu naambiwa "namba yako bado haijasajiliwa..kama ulisajili zamani tuma jina lako kamili na namba ya fomu kwenda 106" ......zamani???ndio nini???

    WTF?????????????????????????this is absolutely bullshit nina hasira sana hapa,ivi wanafikiri hatuna shughul za maana sisi?

    3.hivi hii huduma ni bure????(ngoja nicheki na salio)
     
  17. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kituko kingine::tsk:
    1.baada ya kutuma sma 106 tigo nikapata jibu "namba yako imesajiliwa tayari",
    2.muda huo-huo tu naambiwa "namba yako bado haijasajiliwa..kama ulisajili zamani tuma jina lako kamili na namba ya fomu kwenda 106" ......zamani???ndio nini???

    WTF?????????????????????????this is absolutely bullshit nina hasira sana hapa,ivi wanafikiri hatuna shughul za maana sisi?

    3.hivi hii huduma ni bure????(ngoja nicheki na salio)[/QUOTE]


    Mweeeeeeeeeeeeeeee. Kama hali ndivyo ilivyo, basi ifikapo huo mwisho tarehe 30.6.2010, watu wengi sana watajikuta wamefungiwa simu zao. Sijuhi ni nani atakaye wajibika ikiwa watu wamesajili na fomu wanazo, lakini usajili wao hautambuliki.:mmph:
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tiGO wamezidiwa na kazi. yaani wanataka tena sie tuliosajili kitambo tutume tena maelezo yetu. hapo watasubiri sana na wala wasijaribu kufunga line yangu
     
  19. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mweeeeeeeeeeeeeeee. Kama hali ndivyo ilivyo, basi ifikapo huo mwisho tarehe 30.6.2010, watu wengi sana watajikuta wamefungiwa simu zao. Sijuhi ni nani atakaye wajibika ikiwa watu wamesajili na fomu wanazo, lakini usajili wao hautambuliki.:mmph:[/QUOTE]

    zitafungwa nyingi sana tu bila sababu za msingi(uvivu wao wa tigo) bora nijiandae kisheria zaidi!!tutafikishana mbali!!
     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu, nina wazo. Kwa muda mrefu haya makampuni ya simu za mikononi yametutafuna sana. Hebu safari na sisi tujaribu kuwatafuna. Ninashauri kila mwanaJF atoe nakala ya fomu aliyojiandikisha na tarehe moja ikifika tu na ukafungiwa simu yako wakati uliandikisha, tujikusanye na kudai fidia kutokana na makampuni hayo 'kutukosesha mamilioni tuliyotegemea kupata kutokana na simu zetu kuwa hewani....' or something like that, kama wanasheria wetu humu ndani wartakavyoshauri. wametula sana hawa jamaa sasa na sisi tuwale...!
     
Loading...