Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili wa Humud Azam…

Discussion in 'Sports' started by Dj Khalid, Jun 29, 2011.

  1. Dj Khalid

    Dj Khalid Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiwatizama Azam msimu huu ni mojawapo ya timu ambazo zimefanya usajili makini sana, wanaye mshambuliaji hatari Kipre Tchetche ambaye naamini hataifaidi Azam kwa umahiri wake tu bali hata kiuchumi kwa sababu ana uwezo unaoweza kushawishi vilabu vikubwa nje ya nchi kumnunua japo Azam wana mafedha ya kutosha. Ila katika usajili huo kuna walakini kidogo. Mwaka jana Azam waliipiga bao Simba kwenye usajili wa Patrick Mafisango, mchezaji ambaye ni muhimu sana kwenye timu yoyote kutokana na uwezo wake wa kucheza mpira na kumudu nafasi nyingi uwanjani . Lakini msimu huu Azam wamembadili Mafisango na mchezaji toka Simba Abdulhalim Humoud. Humoud ni mchezaji mwenye kipaji halisi ambacho hakipingiki .Ila msimu uliopita haukuwa mzuri kwake akiwa Simba na kiukweli uwezo wake umeshuka kwa asilimia Fulani. Wenzetu ulaya huzingatia baadhi ya vitu kabla ya kumsajili mchezaji , vitu hivyo ni historia ya mchezaji, uwezo wake wa kucheza pasipo kuumia kwa muda mrefu na cha muhimu kabisa ni mchango wa mchezaji husika kwa timu anayotoka . Hii inamaanisha alicheza asilimia ngapi ya mechi za timu yake, kama alicheza mechi pungufu ya asilimia sabini na tano lazima uhoji mara mbili kabla ya kumsajili. Humoud alicheza mechi chache sana akiwa na Simba msimu uliopita na hilo linanipa maswali mengi kuhusu aliyefanya uamuzi wa kumsajili Azam. Ukiachana na mchango wa mchezaji kwa upande wa mechi kuna uwezo halisi wa mchezaji , Mafisango ana uwezo wa kumudu nafasi zaidi ya mbili uwanjani, humoud yeye anacheza nafasi moja tu ambayo ni kiungo wa kati , ina maana kuwa Simba wamepata faida ya kuwa na mchezaji ambaye ni sawa na wachezaji watatu ndani ya mchezaji mmoja. Kwa kutazama usajili ulivyofanyika ni dhahiri siasa zinatawala kuliko ufundi , je soka letu litapiga hatua kwa mtindo huu?
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    I wish Edo Kumwembe angelijibu hili
     
Loading...