Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili wa CHADEMA online umeanza rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lutayega, Jul 5, 2012.

  1. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuwa MwanaCHADEMA Leo!
    CHADEMA ndicho chama pekee kikubwa cha upinzani ambacho kimekua na kinaendelea kukua kisiasa. Aidha CHADEMA ndicho chama cha upinzani chenye nguvu kuliko vyote Tanzania bara. Ingawa CHADEMA ni chama cha upinzani lakini pia ni chama tawala wilaya za Karatu na Kigoma Ujiji. Wengi wanaamini CHADEMA ndicho chama mbadala kinachotegemewa kukiondoa CCM madarakani. Hivyo basi uamuzi wako wa kujiunga na chama ni uamuzi wa kina, sahihi na wenye busara.
    Kama wewe ni Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18, mwenye akili timamu na uliyesoma na kukubaliana na Sera, Falsafa, Itikadi na Katiba yetu basi unazo sifa zote za kuwa mwanaCHADEMA. Aidha hutatakiwa kuwa mwanachama wa chama kingine cha siasa unapojiunga nasi.
    Ada ya kujiunga na chama ni shilingi mia tano na ya Uanachama kwa mwaka ni shilingi elfu moja. Hata hivyo mnakaribishwa na mnahimizwa kuchangia zaidi ya hicho kiwango kama uwezo unao. Tutawasiliana nawe kwa barua-pepe kukueleza utaratibu wa kulipia ada.
    Fuata maelekezo yafuatayo hapo chini ili nawe uweze kujivunia kuwa mwanaCHADEMA leo!
    kwa maelekezo na fom ya uanachama Bonyezi hapa kujisajiri.

     
  2. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa wale ambao walikuwa wamejiandikisha kwaajili ya usajili kipindi kile mnaombwa kujaza fom hiyo ili kukamilisha usajili
     
  3. J

    JahGun Senior Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo safi....congrats m4c !
     
  4. J

    JahGun Senior Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKUU MBONA HIYO LINK YA USAJILI INATOA HII MSG:-

    Reported Attack Page!







    This web page at USAILI WA UANACHAMA WA TAWI LA CHADEMA ONLINE has been reported as an attack page and has been blocked based on your security preferences.





    Attack pages try to install programs that steal private information, use your computer to attack others, or damage your system.Some attack pages intentionally distribute harmful software, but many are compromised without the knowledge or permission of their owners.
     
  5. k

    kitero JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upande wa pili nao watageza sasaivi
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufungua hiyo link, nimeambiwa kuwa USAILI WA UANACHAMA WA TAWI LA CHADEMA ONLINE ina virus na kutahadharishwa kuwa inaweza kuniharibia PC yangu.​
    Halafu hilo shart la kuwa na akili timamu, mtathibitishaje au kuna sehemu ninatakiwa kuweka cheti changu cha "Milembe"?
     
  7. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rekebisha sifa ya 2 na ya 3 makosa ya uandishi.
     
  8. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    My PC inaniambia hiyo link ina virus!!!! Kwa nini unataka kuitumia CHADEMA kutuletea virus kwenye computer zetu wewe jamaa Ltayega?

    Tiba
     
  9. O

    Online Brigade Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inafunguka safi tu kwa sasa, japokuwa kuna mtu aliitolea report kama hiyo ni attack site ndio maana mkawa mnakutana na message hiyo. chademaonline.gif
     
  10. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapa something wizi sijui ngoja tuvute subira.
     
  11. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwenye cv inagoma kufunguka mkuu
     
  12. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    PC yangu inanambia hivyo hivyo pia, naomba mjipange then ndo mje hapa mkiwa kamili
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo link unayoweka hapo haya ndiyo majibu yanayotoka Reported Attack Page!
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Anayetaka taarifa zake za kwenye computer yake, taarifa binafsi, taarifa za kwenye harddisk yake, password na documents tuzimwage LIVE kwenye mitandao na AJISAJILI.
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    1. Waambieni watu wenu wa TEKNOHAMA warekebishe usalama wa link yenu ili wanaotaka kujisajili wasie na hofu ya usalama wa PC na data zao.
    2. Ondoeni suala la "kuwa na akili timamu" au wekeni kithibitisho cha kuwa mtu na akili timamu.
     
  16. A

    Akida kaka Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona kwangu inafunguka vizuri tu!
     
  17. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hiyo link ya chadema ni infected! Kompyuta yangu imekataa kuifungua na antivirus yangu (avast) imeniambia kwamba kuna virus kwenye link. Link ya chademaonline.org imeshambuliwa na trojan aitwaye vbsAgent -Kztrojan. Safisheni hii link na kuwazuia hao cyber hackers kutekeleza uinga wao! controler
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ni kama hewa kwa sababu imeenea kila mahali hadi mbingun
     
  19. controler

    controler JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I can See. Lakini huyu aliyeiweka ni nani wa chadema in first place?
     
  20. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama inafunguka naomba unitumie hiyo page ya form ya kujiunga online kwa email telshells@gmail.com
     
Loading...