Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili namba za simu-umakini zero!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NasDaz, Jun 26, 2010.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Awali nilizani zoezi la kusajili namba za simu ni kitu serious ambacho kingehitaji watu (wasajili) makini kumbe sivyo! Nimesajili namba 3, za tigo 2 na voda moja. Tigo ya kwanza ingawaje nimesajili zamani kabisa kabla ya foleni, lakini jana naulizia taarifa zangu naambiwa namba yangu haijasajiliwa na hivyo nitume upya jina na namba ya fomu!! Nikafanya hivyo jana, na leo nilipoulizia taarifa hizo,nikapewa jibu lile lile-kwamba sijasajiliwa!!!!! Nilipohitaji taarifa za namba nyingine ya hao hao tigo ambayo nimeisajili majuzi; nikajibiwa nimesajiliwa. Hata hivyo, taarifa nilizotumiwa (jina na namba) ni tofauti kabisa!!!! Kwa maana nyingine, kwa upande wangu ingawaje nimejisajili lakini zoezi hilo lime-fail kwa 100% !!!! Nilihitaji taarifa kutoka Vodacom, wao waliishia tu kusema nimesajiliwa vizuri kabisa lakini bila kunitumia taarifa zangu ambazo ningezihakiki!!!! Sina hakika, labda wasajili wa Vodacom hawakosei!!!!! The question follows, TCRA washasema kwamba wasiosajiliwa namba zao zitafungwa; sasa kwanini mtu kama mimi nifungiwe kwa uzembe wa service provider?! On the otherhand, ile namba ambayo taarifa zake sio sahii,endapo nitaitumia ndivyo isivyo, sio ataingia matatani mtu ambae wao ndie wameandika habari zake wakati sio?! Sasa nini maana ya zoezi zima hili?! Ni nani wa kulaumiwa? Ingawaje zoezi hili linaonekana muhimu lakini hata wasajili tulionao huku uswahilini wala hawaonekani kama ni watu makini!!! USHAURI KWA TCRA; wala msiharakie kufungia namba za watu kabla uhakiki haujafanyika!!!
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha tu, mi nilisajili namba yangu ya tigo toka August last year leo naulizia naambiwa sijasajiliwa au kama nimesajili nitume tena namba ya fomu ya usajili! Fomu yenyewe sijui nilipoweka! Hawa jamaa kweli hawako makini, muda wote huo bado hawajaweka kumbu kumbu kwenye mtandao wao!?
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tigo ni matepeli wa kubwa, kwenye hizo contact zao ni namba mmoja tu ina fanya kazi hiyo ya kulipia kidogo ya 800 800.
    Namba ya customer care 100 ukipiga unaambiwa umekosea namba, mtandao mkubwa kama huu hauna e-mail address kwajili ya wateja wao?
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    yani hakuna kero kama hawa watu wa mitandao,sijui wanafanya kazi gani
    hawako makini na kumbukumbu,sasa computer/server za nini?!!ivi kwa akili kidogo tu hivi unaweza tunza mikaratasi ile uloandikisha??basi wawe wanasema hatutunzi kumbukumbu ktk computer zetu so mtu ujue unafanyeje!! ovyo kabisa
    nyambafff!!
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280

    Mkuu, uwe na fomu au usiwe na fomu yote sawa tu!!! Mie bahati fomu zote ninazo lakini hata nilipotuma jina na namba ya fomu bado nilipoouliza 30 hours later niliambiwa sijasajiliwa na kwamba nitume namba ya fomu na jina wakati nilishafanya hivyo!!! Hawa Voda ndo wananitisha zaidi wanaosema wamenisajili kwa usahihi bila ya kunitumia taarifa zangu ili nizithibitishe!!!! Usisahau, namba moja ya tigo wamenisajili lakini taarifa zilizopo si zangu!!!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    sasa sisi tulioko nje tumeumia manake nilisajili mwaka jana na sijafuatialia tena. Potelea mbali wakinifungia!
     
  7. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaaa!!!!
     
  8. T

    Tajiri Mtoto Member

    #8
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliuliza zain, ikawa sahihi; ila nilipojaribu mara ya pili, nikaletewa taarifa tofauti kabisaa (Now I'm confused), no luck yet with Tigo na Voda. Only God knows ni kitu gani Watanzania tunafanya japo 95% sahihi...:pray:
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh kila kona usanii jamni:mmph::mmph::mmph:
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hizi namba kama zinasajiliwa hovyo hovyo bila umakini wowote au kuakikisha kwamba mtu anatoa information za kweli basi huko mbeleni kutakuwa na hatari mtu kupewa kesi sio yake.
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sijui zimebaki siku ngapi........manake sijaenda kujisajili!
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kosa kubwa lilikuwa kuandikisha watu kwenye makaratasi in thew first place, kwenye kuhamisha data rahisi sana kuchemsha, wangefanya kwa kompyuta tangu mwanzo. Na mahakamani sijui itakuwaje, kama system iko ovyo sidhani kama ushahidi utakubalika mahakamani.
     
  13. doup

    doup JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nasubili hiyo date ifike; alafu ka-simu kangu kasifanye kazi; kwani nilisha kwenda kuuliza wakaniambia nimesajiriwa. Inabidi wanasheria wajiandae kwani malalamiko yatakuwa mengi.
     
Loading...