Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili barani Ulaya: Season 2009-2010

Discussion in 'Sports' started by Belo, Jun 1, 2009.

  1. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Msimu ndio umeisha na tumeshuhudia Barcelona,Manchester United,Porto,Inter,Bordeaux wamefanikiwa kuchukua ubingwa kwenye ligi zao na Barcelona wakafanikiwa kubeba Champions League.
    Tayari baadhi ya timu zimeanza kujiandaa kwa msimu ujao tayari kuna timu zimenza kufanya mabadiliko ya makocha,hadi sasa timu zilizobalisha makocha ni

    BAYERN MUNICH-LUIS VAN GAAL
    AJAX-MARTIN JOL
    CHELSEA-CARLO ANCELOTI
    JUVENTUS -CIRO FERARAhuyu alikuwa wa muda
    AC MILAN-LEONARDO
    Bado kuna makocha hawana kibarua kama Marco Van Basten,Jurgen Klinsman,Sven Goran Erikson,Roberto Manchini
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Florentino Perez baada ya kurudi Real Madrid kamteua Zinedine Zidane kama mshauri wake na kuna tetesi huenda akamchukua kocha wa Vilareal Manueli Pelegrini
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Makocha
    -Kuna fununu Sven Goran Eriksson anaweza kuchukuliwa na Portsmouth kama takeover ikipita.

    -Steve Bruce ameruhusiwa na Wigan kufanya maongezi na Sunderland.

    Ancelotti ameshaweka malengo ya Champions League, kwa maoni yangu hapo ndio makocha wengi wanaokwenda Chelsea wanakosea wanajali sana kumridhisha tajiri.

    Kwa upande wa wachezaji,
    -Zlatan amesema anaweza asirudi San Siro msimu ujao.

    -Agent wa Tevez anasukuma deal na Manchester City(nadhani anataka kuwakasirisha Man United).

    -John Terry amemshauri Ancelotti kuwanunua Ribery na Villa.
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Manueli Pelegrini ndio kocha mpya wa Real Madrid
    Juventus wamewasajili Fabio Canavaro(Real Madrid) na Diego (Werder Bremen)
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Kaka naye Real Madrid wametangaza kumsajili kwa dau la £65m, sijui Chelsea wataongeza ngapi hapo kuwa double-cross!

    Claudio Ranieri naye kibarua kimeota majani Juventus, wanatafuta Italian replacement (manager)

    Fernebahce nao hawataki longolongo, kibabu Luis Aragones katimuliwa baada ya timu hiyo ya waturuki kuambulia nafasi ya nne kwenye ligi ya huko.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Mie nasubiri nisikie chama langu la Arsenal lina mpango gani katika msimu ujao au utakuwa ni msimu mwingine uliojaa vipigo na majonzi kama huu uliokwisha hivi karibuni.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ooopss!! Naona Man City wameshatupiga kimoja, wamemchukua Gareth Barry for 12M pounts, its a good steal and i hope Benitez atakuwa hoi

    Kaka signs for real and Kaseja is heading back to Simba... Hehehee

    YNWA
     
    Last edited: Jun 3, 2009
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Poleni sana jamaa wamambeba kwa bei rahisi sana subirini bao la Tevez hawa waarabu hawana longolongo
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Huko ITALIA msimu ulioisha umeshuhudia wakongwe wa soka Luis Figo,Pavel Nedved na Paolo Maldini wakistaafu kucheza soka
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Most wanted players in transfer in Europe are
    Christiano Ronaldo,Xabi Alonso,Carlos Tevez,Frank Ribery,Karim Benzema
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...na Adebayor, priced at £23m!
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mark Hughes anamtaka Tevez wakati huo huo Elano anasema maongezi ya kwenda Inter Milan yameanzaa.

    Mwaka huu sidhani kama Liverpool watasajili mchezaji mkubwa wa kutisha.
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Kocha Steve Bruce amehamia Sunderland akitokea Wigan
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Frank Rijkaard ameteuliwa kuwa kocha mpya wa GALATASARAY ya Uturuki
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  18. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunasubiri kigugumizi cha Ronaldo, sijui atakwenda wapi mwaka huu!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Usimsahau Dzeko Edin wa Wolfsburg, Chelsea, Arsenal na AC Milan wanamtak. Pia Sergio Agüero wa Atlético Madrid- Chelsea, Madrid, Arsenal, Barcelona wanatafuta sahihi yake .....David Villa timu nyingi za UK na Spain wanataka mtoa Valencia....!
     
  20. Baridijr

    Baridijr Member

    #20
    Jun 9, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sana tu, ila hakuna kama kaka msimu huu
     
Loading...