Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaili walioomba ajira TPSC,TIA, TENGERU

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by brazakaka, Jan 25, 2012.

  1. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sankyuuuuuuuu .Mkuu hebu jaribu ku-paste hapa kwangu haifungui tafadhari
     
  3. w

    wasasa Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
  4. k

    kulwa12 Senior Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni uhusni haiwezekani nafasi zingine uite mtu mmoja kwenye interview..hii inamaana gani? tena kwa nafasi ya Tutor ambayo ni graduate na wamejaa kibao mitaani,sasa kwanini msimuajili tu huyo directly.ni kinyume cha sheria za utumishi kufanyai interview mtu mmoja.
     
Loading...