Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Malengo Jr, Aug 25, 2013.

  1. M

    Malengo Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2013
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 249
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Jeshi la polisi nchini limetoa orodha ya vijana wa kidato cha 4 wa mwaka 2012 na wale wa kidato cha 6 wa mwaka 2013 walioitwa kwenye usaili wa kujiunga na jeshi hilo. Vijana hao ni miongoni mwa wale waliojaza selform kabla ya kuhitimu masomo yao. Kujua kama wewe ni miongoni mwa walioitwa kwenye usaili, tafadhali tembelea website ya jeshi hilo ambayo ni; www.policeforce.go.tz
     
  2. R

    Raaj Roja Member

    #2
    Aug 25, 2013
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya kila la kheri mlochaguliwa,nendeni mkawe waadilifu hatutaki ubabaishaji..
     
  3. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #3
    Aug 26, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia uadilifu na utaifa mbele, over
     
  4. D

    DAVID MHAGAMA Member

    #4
    Aug 26, 2013
    Joined: Aug 6, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni niweze kuipata hiyo orodha ya majina.
     
  5. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #5
    Aug 27, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. L

    Larusai Mux JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    wakuu vp!,kuna pia tulio omba hizo nafas kwa kujaza form ya walio hitimu chuo!
     
  7. lonewolf ranger

    lonewolf ranger JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2013
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hivi ni atua zipi kuaply JWTZ?,maana mwakani nataka kujiunga nina taaluma ya h.laboratory!nijulisheni please!
     
  8. HMJ

    HMJ JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2013
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    wakuu hebu niangalizieni Steven Muhando maana simu haina uwezo wa kufungua please

    thanks....
     
  9. D

    DAVID MHAGAMA Member

    #9
    Aug 29, 2013
    Joined: Aug 6, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetembelea hiyo website ila mimi kwenye simu haionyeshi,kwani hakuna uwezekano wa kuyapata majina?
     
  10. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #10
    Aug 30, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana majina yako mengi sana form 4 kama 3653 na form 6 kama 621 kama nikiyaweka yata chokua kurasa nyingi na itakuwa ngumu kuyasoma, oveer
     
  11. M

    Malengo Jr JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2013
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 249
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18

    Wale wenye digree mtaitwa kwenye usaili makao makuu ya jeshi DSM. Kwasasa bado hawajatoa orodha ya walioitwa kwa wenye digree, 2kipata taarifa 2tafahamishana.
     
  12. V

    Vicent Temu Senior Member

    #12
    Sep 1, 2013
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa Afande!!
     
  13. p

    papa msae New Member

    #13
    Sep 1, 2013
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kwa wale wa elimu ya juu diplom na degree lini tunaitwa kwenye usaili wakubwa!
     
Loading...
Similar Threads - Usaili kujiunga jeshi Forum Date
Tanzania Std Newspaper usaili lini? Nafasi za Kazi na Tenda Thursday at 12:14 PM
Yaliyojiri Usaili wa JKT Iringa Mjini na Vijijini Nafasi za Kazi na Tenda Apr 25, 2016
Usaili Muhimbili MUHAS Nafasi za Kazi na Tenda Apr 22, 2016
Expatlinker ni watu wa aina gani? Wameniita kwenye usaili ila angalieni maelezo, nifanyaje? Nafasi za Kazi na Tenda Apr 21, 2016
Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi tanzania Nafasi za Kazi na Tenda Aug 25, 2012

Share This Page