Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaili wa Bagamoyo University

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by fikirini, Nov 7, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wenye taarifa wadau kama huku kuitwa kwa mafungu kumekamilika. Napenda kujua kwa walioomba nafasi college za education na government and leadreship kama wameitwa nao. nawasilisha
     
  2. P

    PAFKI Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka ni ngumu kujua ila mara ya mwisho nilickia bado walikuwa wanaita college ya science hizo zingine labda wadau wa2juze.
     
Loading...