Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaili kazi za sensa kesho saa moja asubuhi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mosagane, Aug 1, 2012.

  1. m

    mosagane Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau na wanajf kwa ujumla,anaomba juwajulisha kuwa kwa wale walioomba nafasi za ukarani na usimamizi wa sensa majina yamebandikwa ofsi za watendaji wa kata na kesho ni siku ya usaili hasa kukagua vyeti kuanzia saa moja asubuhi.kwa wale waajiriwa usaili utafanyika katika ofsi za waajiri wao.
    muhimu ni kufika na vyeti vyako origino kama ulivyoambatanisha vivuli vyake katika form ya maombi.





    source:mimi mwenyewe nipo kata ya kawe na jina langu limetoka.
     
  2. m

    mosagane Senior Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunradhi kwa makosa ya uchapishaji yaliyojitokeza hapo kwenye thread ni(naomba)badala ya anaomba(kuwajulisha)badala ya juwajulisha.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi malipo yake yako vipi,tusije tukawa tunapoteza muda wetu bure tu?
     
  4. m

    mosagane Senior Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malipo hawajaweka wazi sana ila inasemekana kuwa kuanzia semina hadi mwisho wa kazi sio chini ya laki tano
     
  5. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona ofisi ya kata hapa kurasini hawajabandika wakuu??
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu nenda hapo mti mpana uangalie. Nyuma ya kituo cha polisi. Mia
     
  7. M

    Marsy Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kuanzia sa 1 hadi mda gani mkuu mana wengine ha2jafika kucheki majina au wote mliojua waliwa2mia msg watendaji?au ni kwenda kuchek wenyewe?Nahofia isijekuwa jina lipo nikachelewa hafu mwingine akatek chance mana TZ!!!
     
  8. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Vp na sisi wa mikoani jaman hasa moshi leo tumeenda ofic ya kata mtendaj hayupo sasa sijui inakuwaje hapa
     
  9. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hyo adress umenichanganya kidogo,kituo cha polis cha hapa mivingeni au kuna kituo kingine hapa kurasini,kwan mi nilipeleka maombi yangu ofisi za kata hapa shule ya msingi mvinjeni..nipe msaada hao kwenye anwani mkuu.
     
  10. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekana kuna order kutoka JUU kwamba waalimu wapigwe chini, jana mkuu wa wilaya temeke ambaye ndio afisa sensa mkuu wa wilaya aliwaambia watendaji wa kata zote (waliokuwa wameitwa manispaa ili kupewa list za watu waliopata kazi ya sensa) kwamba warudi tena kwenye kata zao waandae alternative list ambayo haijainclude waalimu na waiweke na waipeleke leo manispaa, so far ndio kamvutano kanaendelea cha chinichini baina ya CWT na serikali kuhusu hyohhyo sensa yan design kama serikali inataka kuwablackmail walimu waliogoma kwa issue ya sensa.
    Disclaimer: hii nimeipata kwa huku temeke tu cjajua halmashauri zingine imekaaje.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri makarani wetu na kazi njema.
     
  12. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hayo ni ya kweli coz hata majina badn hawajaweka hapa kata ya kurasini Tmk.
     
  13. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    mkuu kumbe unakaa uko shimo la udongo?
     
  14. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kata ya Keko wamesema majina yatatoka leo mchana.
     
  15. e

    erick cantona New Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow
     
  16. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Huku mtoni kijichi wanasema labda yatatoka leo jioni.
     
  17. B

    Bukijo Senior Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aksante kwa taarifa mkuu,kwa wale mikaoni mtujuze kinachoendelea huko naona Dar mambo yanaelekea kuiva!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,381
    Trophy Points: 280
    Makarani watarajiwa mkumbuke usaili utakuwa kwa lugha ya kigeni.
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani huku dodoma mbona kimya?kama kunamtu anataarifa yoyote naomba mnijuze.
     
  20. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    What about Mwika-Marangu?
     
Loading...