Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaili coasco madudu kwa wasimamizi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mabwepand, Sep 4, 2012.

  1. m

    mabwepand Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanza nipende kuchukua fursa hii kuwa mm ni mmoja wapo walioshiriki kufanya written interview na oral interview,kiukweli mtihani ulikuwa wa kawaida ila ilikuja julikana kuwa kuna watu wao tayari walikuwa na number zao pamoja na majina yao hivyo pale ilikuwa ni usanii mtupu tena mkubwa kabisa!Naomba sana secretariet ya ajira iwe na independet watu wa kusimamia nafasi hizo wakati wa usaili,Tanzania ni kujuana kwingi ila ki ukweli Coasco hamkutufanyia sawa watu tumesafiri kutumia gharama kubwa kumbe tayari mna majina yenu tayari Big up wenye nchii hii.
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani matokea ya usaili hayakutolewa publicaly?
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    sasa kama unalalamika tu hapa jf sisi tutakusaidiaje?
    cha msingi kama unamalalamiko nenda ofisini kwao ukajieleze kuongea ongea pembeni ni tabia za k_ ke!alafu ni unafiki tu huo
    kama ukupata hiyo nafasi wewe!kunawengine walipata sio lazima ww ndo upate!hoja yako kubwa nikutaka wana jf wajenge chuki na tume ajira!
    na wasilisha wana jf
     
  4. k

    kizerui Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muache mdau alalamike lakin hata mimi nampa angalizo tabia za kulalamika sana zinamfanya mtu asijitume, kwani hata kama jamaa alichemka hatasema ukweli, watu kama mtoa mada wapo sana lakini siku akipata hata shukuru, kwa upande mwingine tume nao wajirekebishe kama ni kweli, mimi binafsi nimeshafanya nao 3 interview moja nimepigwa chini 2 nasubiria, nahisi ile moja nilifanya vizuri lakini huenda kuna mtu alifanya vizuri zaid yangu
     
Loading...