Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usail utumishi majibu vp nimeshindwa kuwaelewa arusha!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mabwepand, Aug 11, 2012.

  1. m

    mabwepand Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hello wandugu jana wengi wa uaili utumishi walianza usail wa maandishi(mtihani) ila kutoa matokeo nimechoka na stail yao kuwa watawapigia simu walioshinda,kwann wasitoe majibu kwenye website yao au ya walengwa ili iwe rahisi kwa kila mtu kuona au kama kawaida ya Tanzania(technical know who),Badilikieni
     
  2. nyaucho

    nyaucho Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Daah! Mkuu pole sana, pia mim yalishanikuta kwenye interview yao moja.....ila nikweli hawajamaa wa utumishi hiyo stail yao cyo fair kabisa wangetakiwa hayo majina yanayopita kwenye mchujo wayarushe kwenye webste yao au wayabandike pale pepa ya written ilipopigiwa.
     
  3. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hombolo-DODOMA naambiwa walibandikiwa matokeo yao ndo maana hakuna malalamiko kutoka huko kiongozi tujiandae na ile ya NHIF-DAR.
     
  4. s

    soledad Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    interview ya arusha majibu walisema watapigiwa simu waliofaulu written then wataendelea na oral, walipigia watu simu the same day on friday, japokuwa kwa post ya nuclear scientific research written interview cjui walikuwa na lengo gani na candidates mtihani ulikuwa wa ajabu ajabu kwa wengi
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ndugu kama ujapigiwa simu,we elewa ure unsucessfulll candidate,sasa mbona unalalama kama binti,jiulize kama wewe ndo ungepigiwa simu kwa ajili ya oral interview sijui ungeandika hii thread
    nyie ndo mpaka makazini mnakuwa walalamishi mnahisi mnaonewa,hebu jirekebishe mkuu , i wish one day u will be a great thinker not great sinker
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    inawezekana ni binti mkuu
     
Loading...