Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usail kata ya kawe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Cayla, Aug 3, 2012.

  1. C

    Cayla Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman naomba kuuliza kama ujatokea knye usail unafanyaje?
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndo ishakula kwako, cz walitaka kujua wale waliomba bado wanaitaji? Na je wanakaa mtaa gani? Ili wajue kila mtaa wapange wangap kutokana na list watakayoitaji, na wote 2liandika majina, so kama wataitaj watachagua toka kwa hayo majina ya alhamis..ways 2meambiwa majibu j3.
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama haujatokea kwenye usahili, hautakiwi ufanye chochote. Yaani ukae kimya kuhusiana na usahili husika na wewe uendelee na shughuli zako za kawaida.
     
  4. m

    mosagane Senior Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    of course kama hujatokea kwenye usaili ndo basi tena kwa sababu hata kwenye tangazo lao la ijumaa wamesema kwa wale waliofanya isaili waende jumatratu kuangalia majina yao sasa kama hata usali hukufanya unategemea nini?ndo basi tena!!!
     
Loading...