Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usagara sec school (look to this day) inakukumbusha nini ?,soma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tusichoke, May 23, 2011.

  1. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila shaka wana Usagarian Mpo na mnapita hapa JF.Kupitia kona hii mwaga data unakumbuka nini juu ya shule hii.Mfano binafsi nakumbuka ushirikiano miongoni mwa wanafunzi na walimu,je wale waliokuwa sayansi mnazikumbuka zile MAABARA nzuri na walimu wake? Karibuni wote
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kaka umenikumbusha mbali sana, Nilisoma pale O-level, enzi za akina discipline master Mziray, jamaa kuna watu alikuwa akikutana nao anawaadhibu eti lazima walifanya makosa wakati hawaoni ,Mziray alikuwa crazy. Namkumbuka headmaster Mohamed, nasikia marehemu (RIP), jamaa alikuwa na vibomba acha, nadhani alikuwa anapitia oxford dictionary kabla hajaja parade.

    Naikumbuka form I na IIG, na form III na IVSc3.

    Nakumbuka pia mambo ya jikoni ya top layer. Siku za mikate na wali, ilikuwa ni scramble jikoni siwezi kusahau, siku hizi sijui kama vijana wanapata hata uji.

    I cant forget my Usagara, Look to This Day.
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    look to this day!nani anamkumbuka marehemo pocho?
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kitu cha kokoo,, mi nilisoma pale a level PCB,nilimaliza 2007 tulikuwa na headmaster Mkwizu,huyu mzee nae alikua noma alikua anatukalisha chini advance wote wakati wa parade ili kutuaibisha mbele ya o level,tusipate mademu,hostel master alikua Mr Kisinza, nakumbuka kuna siku tulijidai watalii tukakodi mashua ili twende kwenye kile kisiwa cha pale Tanga nusura tufie baharin kwa dhoruba tulikua 16 kwenye mashua moja,tulikua na Majebele,Michael Shirima,Kulwa,b2d na wengine sitasahau ile siku aisee, na mambo ya baikoko nayo yalikua noumaaaa
     
  5. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    F5 Sc2 - 1985;F6 Sc2 - 1987.
    Team.
    HM - Mr. Mrema
    2nd Mr. Byabato
    Miss Ingelandman(Mjerumani)
    Mr. Keto
    Mr. Sarikoki
    Kulikuwa na timu nzuri sana ya football,Basketball, netball ets.
    Oh nimekumbuka mbaaaaaaaaaaaaaaaali sana! We acha tu.
     
  6. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni vijana wa kijiji cha miaka 21 ya uhuru so called park hostel,
     
  7. W

    Wings Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nakumbuka cku ile tumevamia kjj usagara mabangi tukatembeza kichapo night, baade vijana wa FFU wakaja wakachukua baadhi yetu wakawaweka ndani masaa kadhaa.
     
  8. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaaaa umenikumbusha mshkaji hii ilikua kali kale kakijiji tulikafundisha adabu maana kako kama sodoma na gomora,huko katikati kumejaa madanguro kile kichapo hakitasahaulika,yale mawe pale hostel yalihusika sana
     
  9. Rabiel

    Rabiel Senior Member

    #9
    Jun 28, 2014
    Joined: Jul 20, 2013
    Messages: 199
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Dah wakongwe wa usagara
     
  10. Tee Bag

    Tee Bag JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2014
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 5,178
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    nimeli-mis school langu "look to this day"
     
Loading...