Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usagaji waifanya Twiga Stars Ishindwe Kufuzu

Discussion in 'Sports' started by Intellect, Jun 22, 2012.

  1. Intellect

    Intellect Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa na viongozi wa timu ya Taifa ya wanawake Twiga Stars akiwemo Coach alie bwaga manyanga kuifundisha timu hiyo mara baada ya kushindwa kufuzu na hivyo kufuta ndoto za kucheza mashindano ya dunia, zinasema kwamba moja kati ya sababu kubwa inayo kwamisha ufanisi wa timu hiyo ni wachezaji kujishughulisha na vitendo vya kifedhuli ikiwemo mapenzi ya jinsia moja (Usagaji) hata wakiwa kambini!
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Source
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Tutasikia mengi......
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    heee makubwa! Kumbe hata wanamichezo wanajishuhulisha na mambo hizo!?
     
  5. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Kwani walikuwa wanasagana wakati mechi ikiendelea au? Ka ni nje ya uwanja hiyo sio sababu Mbona kuna mafootballers mashoga afu wanakipiga fresh tu! Wameshindwa hawawezi full stop msilete mbwembwe
     
  6. Intellect

    Intellect Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jambo, TBC, Friday June 22nd.
     
  7. Intellect

    Intellect Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jambo, TBC, Friday June 22nd.
     
  8. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani aliwapiga chabo? why are they complaining now instead of dealing with issue by talking to the girls?
     
  9. N

    Newvision JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni maneno machafu na hayana mashiko
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli wanaendekeza usagaji, wamekwisha; hakuna cha maana kitakachofanyika. Jitihada za kuwanusuru zifanyike
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh tuhuma nzito saaana hizo
     
  12. andate

    andate JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante kwa kutufahamisha. Hivi na timu yetu ya taifa(wanaume) tatizo la kushindwa kwake kufuzu ni lipi?
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kwani inazuia mtu asicheze vizuri?! Mbona kuna wachezaji walioolewa,waliooa, mashoga na wanapiga soka freshi
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nani aliiloga hii nchi???? kha!
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Hii habari naweza kuithibitisha kwamba ni kweli. na ni tabia za mda mrefu. Hii hali ni kutokana na tabia walizoendekeza. kwa mfano kuruhusu wanawake kwenda kambini bila kikwazo.
    Karibia wachezaji wote wa twiga wanajiona ka madume kwa kwenda kutafuta mademu mitaani. hata siku moja hutawaona wamevaa sketi, wao ni suruali hata kukojoa wanakojoa vyoo vya kiume iwe hotelini au bar.kuna wasichana wanne nawafahamu kwa majina ambao wanasagana na mademu zao nawafahamu nao wananifahamu pia. mwataka ushahidi?. mia
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Timu imejaa mashoga nisiulizwe source!
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usagaji sio sababu ya kushindwa. Wanamichezo wana libido ya hali ya juu hivyo kujamiina ni kitu natural biologically
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inalillah wainnailah rajiuun,,,,,
    hii ni tuhuma nzito sana na ni bonge la kashfa,,,kwenu TFF,jana Wambura nilimsikia akihojiwa redio wani stirio,alisema wanasubir ripot ya kocha(mkwasa),hakutaka kabisa kuliongelea hili,,,,duh
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @above posters: maneno ya mkosaji tu! hakuna lolote wameshindwa kufuzu na wameshindwa hata kutoa sababu zenye maana. DOUBLE FAIL

    @Mchonganishi , Yahoo: apparently they have never heard of the gayolympics
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi alikuwa anawachungulia?
     
Loading...