Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usagaji Twiga Stars?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by masopakyindi, Jun 25, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Nikipitia habari za michezo asubuhi ya leo, nimefadhaishwa na habari ya kuwepo usagaji katika timu yet ya wasichana, Twiga Stars.
    Gazeti la Mwananchi toleo la SpotiMikiki(Juni 25 2012, uk wa pili), limeeleza kuwa imekuwepo tabia ya wasichana kusagana katika timu hiyo.
    Linaendelea kudai kuwa kocha wa timu hiyo Boniface Mkwasa, katika kuchukua hatua kukomesha tabia hiyo, alidiriki kuwafukuza wasichana kadhaa kutoka katika timu hiyo, lakini bila mafanikio.
    Hapa nilipo nimebaki najiuliza hivi vitendo ni vya kawaida kwa wasichana?
    Au ndio fasheni?
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    maashalaa!
     
  3. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wanaepuka mimba kutunza ajira zao.
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,212
    Likes Received: 2,346
    Trophy Points: 280
    mweeee na hili nalo?? asalaleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe vidada vile vimekomaa kuliko wanaume unategemea nini?
     
  6. kimweri Jr

    kimweri Jr Senior Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata wana hisia jamani. Lakujiuliza ni kwamba kwani hawana waume au ma boyfriends?
     
  7. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hata sishangai naona imeshakuwa hulka kwa kina dada,maana kwa siye wakina baba swala la wa se****e tumelisikia muda mrefu hapa nchini mwetu labda na wao wameamua kuiga,maana kama ni kusoma na wao wanasoma siku hizi,kama ni baiashara na wao wamo sasa kwenye hilo kwanini wawe nyuma!ndiyo mambo ya siku za mwisho kila mtu anafanya kile roho yake inapenda.
     
  8. conveter

    conveter Senior Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mhhh lesbians nice. :A S tongue:
     
  9. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa hivi hiyo michezo ndio fasheni, siohuko tu kila mahali.
     
  10. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wanawake wameshaona kawaida siku hizi.Hata vibinti katika shule za wasichana tu ndo zao hizo!Yaani ni kila mahali!Hakika tunakoelekea siko.
     
  11. G

    GTesha JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama wanaume wanawasumbua wafanyeje?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wanaume wanasumbua vipi??
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sitaki niseme kuwa imekuwa kawaida... ila kina dada wengi wanafanya hayo mambo! Pepo la kusaga toooooooooooooooooooooooooka!
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Jamani, kina dada wa JF hebu tupeni mwanga hapa, nisuala la mpito tu au ndo fasheni?
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kua wanatumia muda mwingi pamoja...ni sawa sawa na boarding school za wanawake...madada zetu wameshakulana wao kwa wao kwenye shule nyingi tu
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimekosa hata la kuandika
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono.

     
  18. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    mmhhhmm
     
  19. G

    GTesha JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cheating na vitu ka hizo,
     
  20. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hili wala si jambo jipya kama wengi wanavyosuggest hapa, ni tendency imekuwepo hata mashule ya jinsia moja(wasichana) since before haijawa fasheni, na hawa twiga stars wana hisia na hawakutani na vijana kila siku kambini hamna kumingle wala nini, dah wht d u expect?
     
Loading...