Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafirishaji mizigo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mgengeli, Oct 24, 2012.

  1. M

    Mgengeli Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF,Mimi nina gari semitraller mpya natafuta mzigo wa kusafirisha kwenda mikoa kama mwanza,kigoma,sumbawanga na sehemu zingine za nchi yetu ya Tanzania,tela ni flatbed napakia mwishi ton 33,kama kuna mtu mwenye mzigo ani PM
     
Loading...