Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa wabunge kuelekea Bungeni Dodoma mwaka 1984! kumbe inawezekana!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wamoro, Feb 20, 2012.

  1. w

    wamoro Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wada katika pitapita zangu nimekutana na hiki kitu,hivi hata sasa haiwezekani kufanya hivi kwa masilahi ya masikini wa taifa hili??
     

    Attached Files:

  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    JK akiamua kuweka masrahi ya Taifa mbele inawezekana na Posho anaweza shusha mpaka Tsh.50,000/= na wakawa wanalala Guest za Tsh.7000/=
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Inawezekana: Tatizo "nyumba ndogo" zao hazipendi hii "mode" ya usafiri:
    [​IMG]
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wabunge wa kileo wamevimba matumbo, kwa mlango wa basi hawapiti . . .
     
  5. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiongozi wa shughuli za serikali Bungeni alikuwa Edward Morengi Sokoine kabla ya kufa katika ajali April 1984 !!!
     
  6. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni EDWARD MORINGE SOKOINE (Spell Mistake PLS)
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Serikali ikiamua linawezekana basi tu uzembe wa serikali yetu isiyo sikivu, enzi za mzee Julius mbona yalikuwa yanawezekana haya.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Jeikei huyu huyu au mwingine?
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Matatizo yote haya ya posho ni kutokama na wabunge kuendekeza starehe pindi wawapo bungeni.
    Usiku kucha wanashinda chakonichako, wingine wakiwa na malaya kwenye guests na kumbi za muziki. Ikifika asubuhi wanaenda kulala tu pale mjengoni, wengine wanasingizia wamekunywa dawa, kumbe ni starehe za usiku tu!
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hizo ndiyo enzi za mwalimu bwana......! alibana matumizi ya wakubwa yule mzee bwana hadi akawa anaweza kusomesha wanfunzi vyuo vikuu bure, usafiri wa treni reli ya kati na Tazara ulikuwa timamu matibabu yalikuwa bure..daftari likiisha shuleni lililoisha linacchanwa kidogo unapewa jipya!!!!!
    Mwalimu angekuwa ndiyo raisi kwa sasa nchi yetu ingepiga hatua sana maana sasa kuna mahela mengi yanaishia kwenye mikono ya mafisadi.... na walafi wengine wakiwamo wabunge!
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo wakipanda komba, mchungaj lwaka, si gar tayar tani zimetimia watamuweka na bi kiro.

    mibunge yenu ilivyozoea anasa ipande basi weeh thubutu watanuniana humo bungen na sijui hata kama miswada itapita.
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    JAMAA WAMEITOA MBALI HII NCHI NA WALIKUWA NA NIA YA DHATI KUPIGA HATUA ZA FULL INDEPENDENCE. ONA TOFAUTI YA WABUNGE WETU ILIVYO

    kenya bungeni

    KENYAS.jpg

    uk bungeni
    ukuk.jpg

    tz bungeni
    tz bunge.jpg

    wasira ana haki ya kusinzia bungeni
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa ubinafsi wa wabunge wetu wa leo wakiambiwa wafanye hivi watapiga kura ya kutokuwa na imani na serikali iliyo madarakani.
     
  14. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaribu kutafuta nyingine inayoonyesha jinsi walivyokuwa wanazungukia wananchi wa majimbo yao ya uchaguzi. Hii ya kuelekea bungeni ni nzuri.
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakati huo viongozi walikuwa kwa wito na wapo kimaslahi ya wengi lakini leo hii wapo kibiashara zaidi.

    Makinda alikuwepo wakati huo kwanini asitumie uzoefu wake? au Leo ndio uheshimiwa sana?
     
  16. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    [​IMG]
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Samahani wakuu,
    Hivi mwaka 1984 kurudi nyuma, Rais wa Tanzania alikuwa nani vile!
     
  18. Kinyasi

    Kinyasi Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Alikuwa Rais wa Ukweli Mwl. Julius Kambarage Nyerere... Alistaafu kwa hiyari mwaka 1985. Mzee Ruksa akashika kijiti.. Japo JKN alipenda arithiwe na Dr. Salim A. Salim.
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na laaana hiii ndio inatutafuna sasasaasasasa, na kuna mijutu ikamwita hizibur, sijui na nininhasa hiyo izibu mpaka asiwe mtawala wa tanzania
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kisigino kuna watu huwa wanaona hilo haliwezekani !
     
Loading...