Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa treni kuanza kesho

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mgomba101, Oct 27, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tumejipanga vya kutosha?? miundombimu iko fresh? Madeleva wetu wa daladala na boda boda wawe makini sana na wafuate sheria za barabarani ili wasije wakagonga treni na kusababisha maafa makubwa!
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri, baada ya usafiri huu kukolea nadhani itakuwa ni muafaka sasa kuangalia kama tumefanikiwa au bado????
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna taarifa zisizo rasmi kuwa nauli itakuwa 700 au 800.

    Inabidi waangalie nauli ambayo mtanzania wa kawaida ataimudu hatakama
    itabidi serekali ichangie kidogo ktk huo usafiri hata kwa kufuta kodi kwa mafuta yatakayo tumika.
     
  4. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    makubwa huu mwanzo wa vitisho sijui utaisha lini maana hawa sirikali hawaeleweki anyway yangu macho
     
  5. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nauli ya sh 700 ni kubwa sana.
     
Loading...