Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa Train raha tupu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Oct 30, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo kwa mara ya kwanza nimepanda City train na kwa sasa niko nyumbani nimepumzika na familia yangu mara baada ya kumaliza kazi saa 9:30, kweli usafiri wa Train ni raha kwani ingekuwa dala dala ningekuwa bado na sota kwenye foleni. Hongera sana Dr Mwakyembe kwa kusimamia mawazo na maamzi yako.
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unakaa wapi?

    Umepanda toka wapi hadi wapi??
     
  3. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbezi Luis
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Ahadi ya JK ni kupeleka treni ya umeme Kigoma na Mwanza si Ubungo maziwa na Mwanakanga!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Acha propaganda wewe kwani CDM ndio hawataki maendeleo? Nchi kwanza vyama baadae,kama ulikuwa hujui lengo la cdm ni kufufua viwanda na miradi yote iliyokuwepo enzi za mwalimu pia kubuni mpya lengo ni kutoa ajira kwa vijana na sio zile zenu za kuokota makopo mil 1......
     
  6. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Acha umburula wewe, umetumwa?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  7. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni. Mwakyembe amedhubutu na ameweza. Hao mawaziri wengine wanafanya nini? Chamsingi tutoe maoni ya namna ya kuboresha huduma hii ya usafiri wa treni jijini DSM.
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lowassa nae aje apande treni aone kazi aliyofanya Dr mwakiyembe! issue ya richmonduli imekwisha.Lowasa please njoo upande treni ya mwekyembe
     
  9. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Dr Mwakyembe, jitahidi na treni ya kati ianze kuhudumia wananchi kwa ufanisi.
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nakuheshimu sana mkuu KIBE ,napita nisijekuharibia siku mkuu, kauli hizo!!!!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kumbe JK ndo alimwambia Mwakyembe atengeneze treni ya daladala! sikujua mie
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nauli??
     
  13. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hebu tingisha kichwa chako je unasikia kuna nn? Kuna k2 kinatingishia tingishika au usikii chochote. Ukisikia k2 kinatingishika jua kumejaa maji ukiona kimya ujue kuna hewa 2

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. D

    DICKIES Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ratiba ya treni ikoje?
     
  15. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ni hatua nzuri sana kwa mwakyembe. Hongera zake kwa kusimamia mawazo yake. Kwa hili ui-tikadi nauweka pembeni, cha msingi asimamie zaidi uboreshaji wa huduma maana wenye kuathirika na foleni ni watanzania wenye itikadi tofauti tofauti za kivyama.
     
  16. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kUNA ULAZIMA WA KUJUA MLETA MADA ANAPOKAA AU KUFANYA KAZI?
     
  17. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nashauri hizi treni ziitwe Mwakyembe City Train Services( MCTS )
     
  18. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa wivu ni kitu kibaya sana......Nilikuwa siamini ulichoandika lakini kwa majibu uliyoyapata wacha niamini
     
  19. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Naona Wivu sisi wa Bunju Boko na Tegeta tunatamani tungepata na sisi kwa sababu Wenye Daladala za Route hii jioni wanatupa shida sana.
    wanakatisha Route na kutufungia milango Jioni.
     
  20. k

    kidele Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upande wngu mie nampa big up mwakiyembe,pomoja na matatizo aliyapata bado ni mzima sana na ni mbunifu mzuri.
    ANGALIZO;
    lengo lako ni kupnguza msongamano wa magari dsm,ila nashauri pindi ile project ya magari yanayoenda kasi ukiisha ni vizuri aone tena umuhimu wa kuamisha ubungo bus terminal kwenda eneo lingine ambalo sii karibu na mjini na hilo eneo watumie kpaki magari madogo yatokayo ubungo,kimara,mbezi,mwenge,kibangu na kwingineko wapaki magari yao hapo ubt na wakapande train kwenda mjini na ambaye atapenda kutumia barabara kwenda mjini ni lazima alipe ada fulani ambayo ni kubwa ili kila mtu alazimike kupaki gari kwa kuhofia ada,hapo kwa kiasi fulani tutapunguza foleni ktk jiji la dar.
    aksante naomba kuwasilisha wakuu wa jf.
     
Loading...