Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa reli huoooo...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUNIJUI, Oct 22, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nikiwa maeneo ya tabata reli (MWANANCHI) nimeshuhudia usafiri wa treni ukipita na mabehewa mawili ambayo kwa haraka walioko mule ndani ni viongoz wa shirika hilo na wapo kwenye majaribio
    update ztakuja punde
     
  2. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi kwenu
     
  3. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha plse
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umeme ukirudi watu huoooooooooooooooooooooooo!!!!!!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    safi sana mtoto wa Kinyakyusa
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    LIMESHAPITA, tungoje second round
     
  7. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    9 days to go! Will Mwakyembe deliver or will it turn out to be hot air?
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa hawa jamaa mbona kila siku wanapanda wao tu. Majaribio kila siku!
     
  9. f

    filonos JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mwanzo mgumu kishelia hizo Reli zinatakiwa ziwe 2 kwenda na kuludi mambo pole pole tuombe mafanikio..
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ukabila huo, mpe mtu credit kulingana na uwezo wake, sio kabila lake.
     
  11. D

    Disailly Senior Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapa ndio tunaona ukali wa mwalyembe kaka kaza butti jamaa walisema nguvu ya soda
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ninahamu kubwa sana ya kupanda Treni kutokea Dar kuja Arusha! Hii nakumbuka wakati nasoma sijui kama Mwakyembe atawezana na nguvu ya wenye mabasi!:A S 39:
     
Loading...