Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa kwenda Loliondo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dorin, Jan 11, 2012.

  1. dorin

    dorin Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nimepanga safari ya kutoka Dar kwenda Loliondo kwenye shughuli zangu Kikazi.

    Kama kuna m2 anataka Kwenda kwa mzee Ambikile mwaisapila namkaribisha kwa Lift. but kamchango ka 100,000 ka mafuta ni highly apreciated.

    Naondoka Ijumaa Tarehe 13. asubuhi. siku ya kurudi bado sijapanga.

    wote mnakaribishwa.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Safari inaanzia wapi?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naomba namba za simu.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huu wizi wa kimacho macho
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli bendera hufuata upepo now hakuna anaekwenda samunge...Hongera Babu kwa ule ubunifu umepga pesa ya kutosha.Kweli wajinga ndo waliwao.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nikipandia Arusha utachaji shiing' ngapi na utapita saa ngapi?
    Nataka nikachukue dokomentary niwaletee watu hapa wajue kuwa babu bado ana nguvu!
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi babu kumbe bado yupo?
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hizo shughuli utazifanya kwa babu? maana yeye yuko Samunge na kule ni mbali sana kutoka Loliondo. sasa waenda wapi, Loliondo, Samunge au Wasso
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Kila la heri na safari njema.
     
Loading...