Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa boat toka Mbezi beach to Masaki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 28, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu hili tangazo nimekutana nalo pale Jangwani see breeze (Mbezi Beach) kuwa kuana huduma ya speed boat from there to Slipway (Masaki) sasa kwanini tusitumie the same idea tukaanzisha speed boat kubwa kama zile za kwenda Z'bar zikawa zinachukua abiria wanaoishi Mbezi beach, kunduchi beach, Tegeta, Boko, Bunju, Bahari beach n.k na kuwapeleka Slipway Masaki halafu from there wanakamata city basi to town?

    Ningependa kutoa wito kwa mnaogombea Ubunge jimbo la Kawe hasa mamaa Halima Mdee hebu jaribu ku-capitalize hii idea uondoe kero ya foleni za magari kwa wakazi wa maeneo hayo...

    Just an idea au mnasemaje wakuuu..

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Sio tu kuwapeleka Slipway. Inawezekana kabisa kuwa na usafiri wa boti kutoka Mbezi Beach, Kunduchi, Tegeta na kwingineko kuja City Centre na kushukia pale Ferry ama pale Forodhani na kupunguza mno foleni za daladala barabarabi, lakini nani wa kuanza???
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii idea ilifloa sana about seven years ago... lakini kama kawa sisi huishia kuwa na idea tu, tunasubiri msaada wa watu wa marekani ndio tutekeleze
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..
    Sijui huwa ni kutokujiamini kwa wafanyabiashara wetu?? Shuhudia sasa mmoja aanze halafu ionekane kumbe ni biashara yenye faida. Kila mtu atataka kuweka kiboat chake kuhudumia wasafiri na mwishowe foleni za magari barabarani zitahamia kwenye maboti baharini!! LOL
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ahh bajaji tu zatosha, mbona hata fulani ameahidi, na ameahidi kutoa ahadi zaidi
     
Loading...