Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri bado tatizo kwa baadhi ya mikoa hapa nchini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by stroke, Jul 11, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,163
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    This weekend nilikua Tanga kwa mapumziko, nikawa natafuta usafiri kutoka Tanga kwenda Zanzibar ili kuwahi ufunguzi wa tamasha la Ziff!!! Wenyeji wakaniambia kua hakuna Boat lakwenda zenji siku hiyo ya jumamosi inanibidi kusubiri mpaka jumanne, vile vile hakukua na direct connection ya ndege toka Tanga mpaka zenji..so nililazimika kusafiri mpaka Dar ili kutimiza azma yangu.

    Hili ni tatizo linanishangaza sana..kama katika karne hii bado kuna matatizo ya USAFIRI???? Kwanini watanzania tumekalia tu siasa na kuacha kufanya mambo ya maendeleo?? Hatuna hata boats za kwenda zenji toka Tanga???
     
Loading...