Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafi, Kujipenda, kwenda na wakati. Ma sister duu wa Uganda kwanza, Kenya mwisho Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by kwamtoro, Mar 5, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Angalia watotoziiii wa Kigandaaaaazzzziiiiiiiii

    desLONDON.jpg jsilk.jpg sexsheebah.jpg zarisa1125.jpg shb602.jpg blak1158.jpg
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umetumia vigezo gani?Usafi na kujipenda sio kujipulizia perfum tu na kuvaa!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    eti usafi kuvaa kimini!
     
  4. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kwenda na wakati
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    1 Ngozi
    2 Usafi wa akili kichwani
    3 Kuchukia Uchafu
    NK
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulichambua wangapi wangapi kutoka kila nchi?Ulitumia njia gani?
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utafiti wako una walakini mkubwa sana......embu tueleze sampling technique ipi ulitumia?
     
  8. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    1.5 Million Kenya
    2.7 Million Tanzania
    1.8 Million Uganda
    From Jan 2003-June 2010
     
  9. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Age 18-27
    Secondary & College
    As well Super Star
     
  10. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cc wengine hukutuchukua wkt wa sample yako , zo mapungufu kibao, wee umechukua sample chafu za tz afu unasema uganda wanaongoza
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningeendelea kukwesheni hako kakijirisachi kako ila hizo namba nikikuuliza wangapi kati yao unawajua in person..umefika makwao ukaona kweli ni wasafi na wanaanza kujali sehemu wanazolala kabla ya wanachovaa sidhani kama jibu litakua zaidi ya asilimia moja!Na hapo na ongelea jibu ambalo ni la kweli bila hata kujidanganya mwenyewe...so i'm out!
     
  12. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Pole Lizzy
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    i doubt km wewe ni mtanzania...:A S 13:
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwamtoro unapima USAFI kwa kuangalia picha ?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa!!!!:A S 13:
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Usafi kwako ni nini?
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mwanamke kifaaa cha ndani screenserver mapambo tu
     
  18. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! bahati mbaya sana mie naishi hapa Chuoni kwangu na Waganda wengi sana. Tuko mataifa mengi sana ila kwa mchanganuo rahisi ni kuwa watanzania tuko 10, waganda 30, wakenya 4, warundi 10, wanyarwanda 20, na mataifa mengine ya Afrika, Ulaya, Marekani ya kusini na visiwa ya pacific lakini WATANZANIA wanaongoza kwa kupendeza, usafi n.k ... Wanganda wengi wanataka tuwaunganishe kwa dada zetu. Ni aibu kwa post hii isiyo na utafiti wa kina.
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona hao wadada wa kawaida tuu tena wamenenepeana bila mpangilio :mullet:
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashanga!
     
Loading...