Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafi kipindi cha hedhi yepi mnayokutana nayo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Dec 4, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kipindi cha hedhi wakina mama wengi hutumia njia mbalimbali kujisafi wengine hutumia pedi wengine vipande vya kanga na wengine maji tu yatosha.
    Lakini baada ya kutumia vifaa hivyo namna ya kuvitunza kwa ajili ya kwenda kuvitupa mara nyingi utakuta pedi zimezagaa kila mahali.
    Mie jambo hili linanikera mno utakuta wakati mwingine pedi zilizotumia zimetupwa hovyo
    Je wewe ushakumbana na hii adha??
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hilo tatizo la mkeo baba pole!!! usafi tabia ya mtu, huyo wako mchafu tu sasa angetumia vitambaa si angepata fungus
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuhusu hili, sijui tutakusaidiaje, kama bht alivyosema usafi ni kasumba ya mtu. hainiingi akilini mtu kakaa na pedi used kwa week mbili. haya ni matatizo ya mkeo.
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    huyo wako kiboko loo, wiki 2 uvundike madamu? sorry mkeo anahitaji elimu juu ya usafi wake kiujumla hajitambui.....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmmh huyo ana uchafu uliokisiri ... kuna watu utadhani huwa hiyo hali haitokei msafi 24 hours a day x 364
    habari ndo hiyo ukiwa mchafu utakimbiwa
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    nyamayao labda kakosea badala ya siku mbili loh sipati picha a day tu hiyo harufu si balaa pole ngomanzito.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo pa red sijaelewa vizuri unatakasema anayetumia pedi au khanga hatumii maji? au mie ndo kiswahili hakipandi?
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mami labda atuambie kama kakosea lakini vinginevyo huyu mwanamke uchafu wake upo kwenye damu....kha.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hiyo red: Umeamua kutuanikia uchafu wa mkeo? Inawezekana hata m.avi ushalishwa wewe. Pole!
    Hiyo blue: Watake radhi wanawake wasafi akiwamo wife wangu na wapwa na mabinamu zangu. Haiwezekani uwalinganishe na mke wako mchafu. Ptuuu! Kama mkeo mchafu mtimue!
    Hiyo bold: Sijawahi kukumbana na adha hiyo kwa kuwa mke wangu ni msafi sana! Kalaghabaho!

    Omba radhi wanawake wewe!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he he he!amesahau kwamba mama ake ni mwanamke!WTF
     
  11. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siombi radhi kwani we hujakutana na mapedi yamezagaa mtaani
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nakushauri uombe radhi!.....adhawaisi utachezea ban
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hii njemba haikufikiri kabla kuandika. haki yake kurembewa mawe na hawa kinamama wenye msimamo mkali. funguliaa mbwa!!! deh deh deh . jf rahaa bana. nimejiunga juzi tu nshaanza kunenepa. waif pleaz nipatie juice ya kahawa (sauti nyembamba kutoka chumbani inajibu, nakuletea sweety!!) .
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Kama mkeo ameyatupa barabarani ntaachaje kukutana nayo? Mwambie mkeo aache tabia mbaya! Omba radhi kwa sababu umewajenerolaizi wanawake wote. Umesahau kuna wanawake wasafi kama mke wangu, dada yangu, mama yangu na wapwa na mabinamu zangu.

    Kwa mara ya pili OMBA RADHI! Kalaghabaho! Am counting 8....7....6....
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Hapa hakuna isssue cha msing awe safi.

    Nadhani hapa kuna tatizo genuine hasa sehemu za public kama hostel au mabweni ya wasichana. Kuna jamaa mmoja SUA aliwahi kufanya utafiti juu ya hili tatizo, kama yumo humu anaweza kusaidia kudisseminate matokeo ya utafiti wake.

    Nakushauri uondoe au uedit sehemu hii kwenye post yako. Haijakaa vizuri!

    Zaidi ya kukutana nalo niliopokuwa shuleni/chuoni, sijaliona katika ngazi za kifamilia kama ni tatizo. Wengi wanajitahidi sana hata huwezi kujua kama yupo kwenye siku zake!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kijana amekimbia thread yake!...............
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Pambaf kabisa yule! Nilikuwa nataka nizae naye! Hawezi kututukania mama zetu afu tumwache hivihivi! Thanks bwashee, tulikuwa sambamba, huwa hatushindwagi! LOL!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    mpwaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiii!!!! LOL!!!

    WAPWA zako sie wasafiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hizo itakuwa za huyo bi mmchafu wake!!!

    na hiyo radhi kw ataarifa yake inaweza kubaunsi ujue sasa maan analeta kibri
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Am still counting 5....4.... Akichelewa namwambia mpwa geoff ampe pamanenti bani! Shwaini!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hajawasomaga huyu inaelekea!!!
     
Loading...