Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafi hapa ni aje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, May 26, 2010.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,858
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wavuvi wa samaki katika Soko la Magogoni, Dar es Salaam wakiuza kitoweo hicho kwa wachuuzi baada ya kurejea kutoka kuvua. Kwa sasa samaki wadogo ndio wanaopatikana kwa wingi sokoni hapo. (Picha na Fadhili Akida).

    Unaweza kususa kununua samaki....miguu tena mpaka sehemu waliyowekwa samaki?:angry:
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh kazi ipo ila ukichunguza sana heri ya hiyo miguu kuliko huko baharini:brick:
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tanzania kila mtu anaendesha shughuli kivyake kwa kweli na watu wa profession mbali mbali hawatimizi wajibu wao hapo nilitegemea Maafisa wa Afya wawe wmeshafanya kazi lakini bureeeeeee kabisaaaaaaaaaa
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna haja ya kubadirisha mazingira hata kwa kiasi kidogo japo pafanane na shughuliye
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Si afadhali hapo Magogoni. Ulishafika machinjioni Vingunguti? Basi kama una kinyaa nyama utaiona kama mama mkwe wako. Na pale kuna ma bwana/bibi afya kibao.
     
  6. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu, sijaelewa hapo...
     
  7. g

    gutierez JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kudra za mwenyezi Mungu tu zinatuponyesha ukifikiria sana na ukiona vinavyotokea unaweza kusema hauli tena.
     
Loading...