Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafi baada ya kufanya mapenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yahoo, Apr 15, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Inawahusu wawili wanaoishi pamoja,SIO wale wanaokutana gesti kwa short time.Nauliza wenzangu wanamaandalizi gani kabla na baada ya kufanya mapenzi.maana mi naonaga uvivu kuoga oaga kila wakati ninapo do usiku!
     
  2. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....usafi gani wazungumzia hapa....?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    ....ngoja waje wajuzi.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni suala la preference/convenience tu, wengine wanapenda usafi kila baada ya round, wengine wanaunganisha tu... no hard and fast rule
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndio kazi ya somo sasa. Hivi inakuaje siku hizi
    watu wanaoa/kuolewa bila kwenda jandoni?
    ma-trick yote ya usafi ungepata huko huko
    Mrs nae angefundwa,kazi yake angeijua vizuri.
    Ngoja mi nikae kimya, tuliambiwa tusieme tulicho fundwa.
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ah!Pale baada ya ku do!:heh:
     
  7. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    tupe darasa wengine tumekwenda jando la kimjinimjini baby!
     
  8. p

    probe Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna usafi mwingine zaid ya kuoga mdau?? Nijuze tafadhal
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    DU AYA NDO MAMBO YANGU YA MAVITUZ, NATMAI INATEGEMEA CHUMBA CHAKO KIMKAAJE KAMA NI SELF KILA BAADA YA KUPIGA BAO LAZIMA UPATE MUOGO (YAANI UOGE), LKN KWA WENGINE WASOKUWA NA SELF DUH NAAMINI NI KINYAA KWENDA MBELE, PUUH...:kev:
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Yahoo mkimaliza msosi shurti mkajiswafi kwanza,ili kuondoa majasho na kurudisha nguvu mpya,kuoga kunasaidia sana kuwafa mjione kama ni wapya,
    na inapendeza sana kama mtaoga pamoja katika harakati za kuogesha mnaweza kupata ham ya kula chakula tena hukohuko bafuni,
    Kuoga ni muhimu sana Yahoo.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nikikwambia thread itahamishwa mambo ya kikubwa...
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    so,kila baada ya bao ,kuoga!
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    una aibu sana we mtoto, ndo mana *unaniangali hivyo,kama unapiga chabo!
     
  14. a

    anily Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kuoga yapendeza afu inawapa nguvu mpyaaaa! Aisee mkishamaliza shughuli afu msioge naona kinyaaaaaaa! Ila kasheshe kwa wasiojua game, imagine mtu dkk 3 tu anamwaga, si atashinda kwenye maji km samaki!
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,891
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Kabla hakunaga maandalizi,usafi ni baada ya kazi...
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, umenichekesha kweli.
    Hata hii look tulifundwa huko huko.
    Sio mwanamke unaangalia na macho ya ukali::mmph:
    kama unaingiza vocha, hutaki kuruka number.
     
  17. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    cc huwa tunajifuta kwa kitambaaa au kitambaa safiiii,then game linaendlea
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wacha kumpoteza kijana wa watu. hakuna maandalizi kabla?
    Mtu unatoka na majasho kazini, shambani, sokoni, sijui wapi
    unadhani utahudumia(wa) sawa na unapo kuja sofresh soclean?
     
  19. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tutaftane ili tufundishane kwa kujinafasi zaidi ,inaelekea unamambo adimu.... ni PM!
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    imagine watu wanakwenda 'trip' tano, halafu maeneo yenyewe tandale kwa mtogole, maji dumu alfu, bafu mita hamsini nje ya nyumba...
     
Loading...