Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USA na mkakati wa kuivamia Iran

Discussion in 'International Forum' started by elmagnifico, Jan 10, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    ninesoma habari ya kwamba eti shirika la kimataifa la nguvu za atomic limegundua uwepo wa kiwanda kisiri siri cha kurutubisha madini ya uranium chini ya ardhi katika nchi ya iran.
    Na serikali ya marekan imetoa tamko ya kwamba huo ni uchokozi na hatua zinabidi zichukuliwe haraka sana.
    Mimi naona kwamba marekani iko mbioni kuivamia iran kijesh na hizi ni propaganda.
     
  2. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    NEW WORD ORDER is in progress.

    Hawa US na westerns wanataka kuanzisha WORLD WAR THREE. kuna new sunction bill ilipigiwa kura july mwaka jana(ambayo kuna kipengele kinataka "any country that will trade with IRAN, automatically it will not trade with US").

    hizi sunctions wamezitangaza mwishoni mwa mwaka jana(lakini kwa kuficha hicho kitu). HEBU ANGALIA RON PAUL anavyojaribu kueleza ubaya wa hiyo sunction bill

    http://www.youtube.com/watch?v=9Xq96uPvaHE
     
  3. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Marekani na Israel hawajakanusha kuivamia Iran iwapo watahisi anataka kuunda siraha za nuklia.Lolote lawezekana lakini njia ya kidiplomasia ndio suruhisho la kudumu.
     
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nejad ni jeuri mazungumzo hayatafikiwa na ikiwa Israel na Marekani zinatetea maslahi muhimu ya kila mmoja wao.Stay tuned.......
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    New "Word" Order ndio nini? Wala hakutakuwa na WWIII asikudanganye mtu! Mbona Libya mambo yalienda shwari? Iran iache kiburi, itapata kichapo cha mbwa mwizi!
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wapigane wasipigane, mapigano yao hayana faida kwangu.
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    swali nalo jiuliza nan kampa mamlaka marekan kuchagua nani wa kumiliki na kutomiliki siraha za nyuklia?
    India ina siraha hizo na u.s.a ilimpa support kubwa katka mradi wa kutengeneza siraha hizo.
    Na kama hazifai kutumika kwanini kila yenye hizo siraha isiziharibu kwanini uhifadhi kitu ambacho hutokitumia kamwe.
    Kiburi cha irani ni kipi? Kupinga ubeberu wa marekani dhidi ya nchi changa?
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Kama Israel na US wameshindwa kudhibiti kikundi kidogo kabisa cha Hezbollah ambacho hakina hata serikali cha nchini Lebanon, wataweza kweli kukabiliana na Iran yenye backing toka China na Russia? Brother, Iran si sawa na Libya don't underestimate it. Waambie US na Israel wamalize kwanza ugomvi na Hezbollah kabla hawajaivamia Iran, otherwise kutakuwa na shida kubwa sana, kwa sababu Iran na ndo inawapa silaha za kisasa kabisa Hezbollah za kuwadhuru Israel!
     
  9. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitajibu hapo penye nyekundu, NI NGUVU YA PESA NDUGU YANGU, IRAN ATATANDIKWA VIZURI TU NA KIRAHISI SANA PENGINE KULIKO HATA LIBYA, NA HAKUNA CHA WW111 WALA NINI:eyebrows: YA KWETU MACHO!
     
  10. p

    paparazi Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    West alliances wanafear nguvu inayozidi kukuwa ya kitechonology kwa taifa la iran...unajua 95% ya silaha za kijeshi ndani ya iran zinatengenezwa iran...jamaa wapo juu siyo taifa lala tena wachapa kazi...time will tell
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumuombe Mungu tu kwa maaana ikitokea WW3 na sisi tutaathirika sana si jambo la kificho hata kidogo
     
  12. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    unajua tatizo sio nguvu za kivita kati ya iran na US. Hebu angalia jinsi RUSSIA NA CHINA walivyo invest iran. Sasa unategemea nini endapo china and russia interests zao zikiwa interfered?.

    Na ulisha jiuriza kwanini hizi nchi mbili huwa zinazuia iran kuvamiwa kijeshi kwa kura ya veto?. Hebu jaribu kubalance infos kwa ku-google neno press tv.
     
  13. K

    Kasesela Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Buchanan (sijui unamjua vizuri mmarekani huyo?)
    Iran ikishambuliwa, itakuwa balaa ambayo haijawahi kutokea; mafuta yatapanda mara tatu kama si zaidi, biashara duniani itaathirika. Hapa kwetu usafiri, umeme, mbolea, vifaa na bidhaa za viwandani havitashikika, nchi itabomoka! Iran siyo Iraq au Libya, fanya utafiti kwenye mitandao, na msikilize Paul kwa makini.
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Japo sina uhakika wa FAIDA UTAKAYOPATA WAKIPIGANA, nina hakika UTAPATA HASARA.....Vurugu za kiuchumi zitokanazo na kuvurugwa kwa mfumo mzima wa usambazaji wa mafuta na gas kwa kawaida athari zake zimekuwa zikitugusa sote; waliomo na wasiokuwemo.....

    Kwahiyo kuumia utaumia tuuu!!!!! Issue siyo kufaidika pekee......Madhara jeee? Huyaoni??? USA wapunguze ubabe wakishenzi!!!! LIVE AND LET OTHERS LIVE should be the policy......
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    simple minded....................u've to think big.
     
  16. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Great th├Čnker huyo.
     
  17. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone hawa jamaa watakapofikia, lakini ni kawaida sana Marekani kufuata wale wanoonekana ni kikwazo kwake.
     
  18. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Seven reasons not to bomb Iran
    [​IMG]

    [​IMG]Iran's Mig-29 fighter jets
    An American defense analyst has outlined several reasons why the US administration should not become involved in military confrontation with Iran.


    Adam Lowther, a member of the faculty at the US Air Force's Air University, called on US politicians to consider options before deciding on a military attack against Iran.

    1. Iran possesses what is likely the most capable military the US has faced in decades.

    Lowther explained that Iran is not like Grenada, Panama, Somalia, Haiti, Bosnia, Serbia, Afghanistan or Iraq that the US invaded, adding that in all of these examples, the US military defeated an adversary incapable of competing with the US.

    He also noted that the Iranian military is far more competent and capable and after watching the war in Iraq for a decade has a good understanding of US tactics and strategy.

    The analyst said Iran's Navy is skilled in littoral combat and may be capable of closing the Strait of Hormuz for sufficient duration to wreak economic havoc. The recent naval exercises by the Iranian navy illustrate a clear strategy that would seek to close the strait while attempting to sink American combat vessels that enter the area. This would result in a significant loss of commercial shipping and cause the price of oil to skyrocket.

    2. Unlike Iraq, Iran's Army and the Iranian Revolutionary Guards Corps will not lay down their arms at the first sight of US ground troops.

    Lowther said that Iranian military forces watched Afghanistan and Iraq for lessons on how to defeat the Americans.

    3. The Iranian Intelligence Ministry is among the most competent in the world.

    According to the writer, the ministry has successfully hunted down anti-Iran elements over the past thirty years.

    4. Lebanese resistance movement of Hezbollah can help Iran in a possible US war on Iran.

    The defense analyst stated that should the US military attack Iran, Hezbollah, with three decades of experience fighting the Israelis, is likely to launch a series of counter-attacks.

    5. Iran's cyber capabilities are impressive and growing.

    Lowther wrote that an attack on Iran's nuclear infrastructure is likely to prompt a sustained cyber-attack unlike any we have seen. It will likely target critical data in the public and private sector and seek to wreak havoc, shut down systems, and destroy data.

    6. The US military deserves a rest from war after a decade of intense combat operations.

    Lowther reminded that how wars in Afghanistan and Iraq have taken their toll on American soldiers, their families, and the equipment they rely on.

    7. A "limited attack" on Iran will likely escalate into a wider war, making it difficult for the US military to rest and refit.

    The expert said even a focused strike against Iran's nuclear facilities will elicit a response well beyond "limited" US objectives.

    The author in the end once again urged the US government to weigh all options before resorting to military conflict against Iran.

    source:
    http://presstv.com/detail/220140.html
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mavi yao
    waakawavamie mama zao syria na kwingineko we
    na kushauri usinshangilie wakivamiwa hawa na wewe unaweza kuwa mmoja wa marehemu mpwa usiombe kabisa iran chuma cha moto
     
  20. sister

    sister JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    marekani wababe kweli, mungu wanusuru iran kwa hilo mana watakao kufa wengi ni wale ambao hawana hatia.
     
Loading...