Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usa green card-dv2013

Discussion in 'International Forum' started by MFYU, Jul 13, 2012.

  1. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Banduguz! Umu ndan kuna m2 amekua selected kwa GREEN CARD 2013,kuna ishu mekwama kidogo...any1 plz msaaada
     
  2. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha kuukana uraia wa nchi yako. Njaa itakuua.
     
  3. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    tehe teh teh ingekuwa enzi za julius tungemwuita msaliti uyu awa ndo sasa wankomaa na agenda za uraia wa nchi mbili
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Nchi yenyewe imejaa ufisadi hii ya nini? nchi inaongozwa na watu dhaifu.. ukipata nafasi ya kusepa unasepa tu kubaki hapa ni kujipunguzia siku za kuishi
     
  5. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Daima Mtanzania sintachukua URAIA wa nchi nyingine kwa kuwa sintabadilika kuwa mkitu kingine za ya MTANZANIA
     
  6. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Umekwama sehemu gani mzee??? pia wale ambao hawajachaguliwa matokeo yalipotoka May 1, bado kuna nafasi nyingine August. Mmeambiwa mrudi tena August kutazama tena.

    2013 Entrant Status Check

    https://www.dvlottery.state.gov/

    DV-2013 entrants may now enter their confirmation information through the link below, as of noon (EDT) May 1, 2012. The DV-2013 registration period was from October 4, 2011, until November 5, 2011. DV-2013 entrants should keep their confirmation number as it is possible that more entries may be selected on October 1, 2012 at noon (EDT).

    https://www.dvlottery.state.gov/
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mnachanganya,green card sio uraia!
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    endelea kula vumbi arifu na kuugua malaria na mgomo wa madoc...wenzako wanakula life majuu.....
     
  9. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Case number yangu ni kubwa kidogo..2013AF0076,***! Want to predict lini watanita ktk intavyuu,maana naskia the lower the#,the earlier waitwa! Ila so far nsharudsha form zao to kentucky thru DHL! Waiting fo 2nd NL..
     
  10. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna uelewa wa G.C Ni nin bora funga domo..!
     
  11. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale walee
     
  12. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa ndugu unapoweka hiyo thread isiyojitosheleza, unataka tuwe watabili wa shida yako? Funguka ili kama kuna mwenye kukusaidia na akusaidie.
     
  13. chash

    chash JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umelipia bei gani so far?
     
  14. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,196
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    kweli maana huko marekani kunaongozwa na watu madhubuti wa akina Andersson Cooper
     
  15. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaohama nchi zao ndiyo wanazidisha umasikini. Kaeni nyumbani mjenge nchi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Si ndo nawashangaa hawa wazalendo wajuvinusu.
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Uchumi gani huu unaotaka mtu afungwe kamba nyumbani kwake kama mbuzi wa hitima?

    Uchumi wa dunia hii ya teknolojia au wa mwaka 1947?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Nawashangaa sana watu ambao mpaka leo wana mawazo mgando kama haya,inaonyesha kabisa jinsi wasivyojua maana ya Diaspora,labda niulize tu,hawahawa mnaowapinga wakiamua kujenga wanajenga wapi kama sio kwao,na inakuwaje kila mara tunapowapigia simu wimbo wenu wa Taifa ni umasikini na kuomba mtumiwe hela.Acheni unafiki,hata hao walioendelea kiuchumi wameendelea baada ya kutoka na kufanya biashara na mataifa mengine,sasa ndugu zangu mnakalia utanzania mnaficha nini huko mpaka msitoke au mnafuga fisi?Watazame jirani zetu Warundi awalivyokuwa wanajidai kutojua nchi nyingine walipofikia?Twende mbele turudi nyuma ili tuendelee tunahitaji changamoto toka katika mataifa yaliyoendelea na sio kwa kuwasubiri waje nyumbani kwani wakija wao wanakuja kuvuna,ni kwa wenye nafasi kuwafuata hukohuko kwao na kuchukua kilichopo kurudisha nyumbani.Mwisho nikuulize tu,hivi leo hii ukipewa Green Card utaikataa..
     
  19. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuwa na green card sio kuukana uraia wewweee
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Afrika ilitawaliwa na wageni kwa sababu watu wake hawakuweza/taka kutoka nje.

    leo tushajifunza historia na kuona hili bado kuna watu wanang'ang'ania kujifungia Afrika tu? Hata katika zama hizi za telecommuting, dual nationalities na mobile banking?
     
Loading...