Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

US yaomba "Direct investment kutoka kwa Waarabu"...

Discussion in 'International Forum' started by Tumain, Jul 14, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    US imemtuma mwakilishi wake kwenda katika nchi za kiarabu waende kufanya "direct investment" ili ku-boost economic growth in US. Gulf arab countries wameombwa kuongeza already available of investments of 25bn.
    fuatilia hii ripoti hapa Al Jazeera English - Business - US invites Gulf Arab investment

    Wana JF msishangae JK kwenda uarabuni for investment hata Obama (US)anaenda, it is very simple suplus economies finance economies with deficit.
     
  2. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Baeleze wote bajuwe au wasome kwa fasi ile ipo source
     
  3. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yeah but sio kwa style ya JK. JK anaoba msaada at the expense of insatiable resources za Tanzania. In this case is better not.
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kuna kutalii na kwenda kuomba investments, na kuna kwenda kutembea na kwenda kufanya kazi. Huwezi kusema unaenda kuvutia wawekezaji wakati hakuna ulilofanya nyumbani kuwavutia waje. Kama umeme unakatika, majia yanakatika, wizi, ufisadi, barabara mbovu sidhani kama unaweza kupata wawekezaji unless wawe wazugaji.
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kila kiongozi anakuja na huduma zake, ama umeme umeanza katika baada ya awamu ya nne, na barabara zimeharibika kipindi hicho?
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Du mkuu basi itakauwa kali hiyo. Mimi nikiingia madarakani basi lengo langu litakuwa ni kutoa huduma ya internet tu, na wa awamu ya 21 huduma yake itakuwa kwenye maji ya kunywa.
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu nadhani hujanielewa nilichoandika, suala si kuwa safari za Kikwete ndio zinasababisha kukatika kwa Umeme, ama kuwa na miundo mbinu mibovu. Hii ipo hata kwa maRais waliopita. Haihusiani kabisa na safari zake, japo kupunguza safari zisizo za lazima inaokoa fedha yetu walikodi. Hivyo huwezi zingumzia miundo mbinu mibovu na safari zake, labda useme kuwa aliyemtangulia aliitengeneza miundombinu, na alipomaliza muda wake akaiharibu ili afuataye aanze upya.
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Baniyani Mbaya Kiyatu Chake Dawa.
     
  9. B

    Bull JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya 9/11, wwaabu walinyang'anywa pesa nyingi sana, as result matajiri wa kiarabu wakaamisha investment zao China na kwengine, hii pia ilichangia kuporomoka uchumi wa marikani. sasa wanaanza kupiga magoti tena.
     
  10. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani labda hujamuelewa alichomaanisha.

    Sidhani kama alimaanisha kwamba hakuna haja ya mkuu kuwa na safari. La hasha!

    Nadhani alimaanisha kwamba safari hizo zingekuwa na tija zaidi kama huku nyumbani kungekuwa kunavutia. Na pengine ingekuwa bora kupafanya huku nyumbani pavutie kwanza.

    Wewe waweza sema miundombinu mibovu haiusiani na safari zake. Lakini kwake huyo "muwekezaji" unayemfuata atakuwa anaangalia jinsi miundombinu itakavyomkwaza.

    Na kama ulikuwa uadhani (kwa mfano) umeme na maji kutokuwa vya uhakika kunasaidia kuwavutia hao "wawekezaji", basi pengine tatizo ni mtazamo tu.
     
    Last edited: Jul 19, 2009
Loading...