Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

US $ vs TSh.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Danniair, Feb 25, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo jambo hili nalirudia hapa kwa mara ya pili. Hapa Golden Plaza "joint venture " wa NHC anatufanyia maajabu. anatutoza Huduma za umeme wa TANESCO, maji ya kisima chumvi tupu na walinzi wasio hata na redio kwa fedha za kimarekani. Tufanyeje ili sheria ichukue mkondo kwani si haki kutoza huduma hizi kwa $. Mbaya sana kasahinisha watu mkataba unaoonyesha kuwa huduma zi ktk $ japo kisheria kumbe ni mtanzania mwenzetu! TUSAIDIENI fisadi huyu tumtie hatiani. Kwani kodi ya NHC tunailipa kwa Tshs.
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Ndio utumwa huo katika nchi yako mwenyewe. Ukiwaambia wenye madaraka ya kuchukua hatua hawatafanya chochote halafu na sisi tunajidai ati tuna serikali, serikali gani hii kama sio Majambazi na wezi?
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwani si serikali ilishaagiza ndani ya jamhuri malipo yawe kwa tsh? Au ilibatilisha?
     
  4. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli mimi nakereheka nchi yetu tuafanya biashara kwa kutumia fedha za kigeni! Serikali inafanya nini? Kwa mtindo huu fedha yetu itakuwa na thamani kweli? Kwa kweli inasikitisha.neda hapo kenya na vidola vyako kama watakuelewa!
     
  5. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu umekua wimbo lakini cha kushangaza serikali imetulia tuli....Nyumba, Gari, Kodi, hoteli, huduma, mpaka wafanya kazi za ndani watalipwa kwa $$$.. Tutavumilia mpaka lini jamani??:A S 13:
     
Loading...