Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

US to pull Troops out of Iraq by end of the year.

Discussion in 'International Forum' started by KIM KARDASH, Oct 21, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baada ya karibu 9 years kuwa ndani ya ardhi ya Iraq,hatimae muda huu obama anautangazia ulimwengu kwamba mwanajeshi wa mwisho wa marekani atakuwa ameondoka iraq kufikia mwishoni mwa december 2011!

    Naona kitendo cha Iraq kuonekana kushikamana na Iran kimewaudhi wamarekani ile mbaya hasa baada ya kiongozi wa Iraq kutembelea Iran siku chache zilizopita.

    Lakini wamarekani bado wanamkumbusha Obama...Jobs...! Jobs..! Jobs...!OBama kamaliza kakataa maswali katimka zake,kawaachia wasidizi wake.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ya kuondoa majeshi Iraq ni mojawapo ya ahadi za Barry Onyango 2008, naona ameona moto wa 2012 si wa kitoto.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafiki tu hao..hawajawahi kuondoka walipoweka majeshi yao..yaani ni nuksi
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini kasema "just a small number" will remain to protect us embassy in baghdad which is the us largest embassy in the world
     
  5. z

    zwlt917 Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafiki tu hao..hawajawahi kuondoka walipoweka majeshi yao..yaani ni nuksi
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...