Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

US honours Kilango

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Keil, Mar 26, 2009.

  1. K

    Keil JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    US honours Kilango

    DAILY NEWS Reporter, 26th March 2009 @ 10:39


    The United States embassy today awarded Member of Parliament for Same East constituency in Kilimanjaro Region, Mrs Anne Kilango Malecela, the 2009 Tanzanian Woman of Courage Award.

    According to a statement from the US Embassy, the annual award was established to recognize women who have shown exceptional courage and leadership.

    The US Mission in Tanzania also nominated Mrs Malecela as this year’s candidate for the 2009 International Women of Courage Award for distinguishing herself by challenging the leadership in her own party to confront the question of corruption.

    “In doing so, she broke from the political custom despite facing personal threats to her own safety. “She persevered in her determination to fight corruption and asked tough questions that contributed to advance efforts of transparency and good governance within the ruling party," reads part of the statement.

    **********************************************

    Hata kama ana mapungufu mengine, lakini kwa jinsi nilivyoshuhudia akimkoma nyani kwenye mjadala wa Kamati ya Mwakyembe, alionyesha wazi kwamba alikuwa tayari kwa lolote. Kwa maoni yangu, ninadhani kwamba anastahili tunu hiyo. Ni akina mama wachache, hasa kutoka Chama Tawala ambao wanaweza kuongea kwa confidence kama aliyoionyesha siku hiyo. Nadhani ndiyo maana amekataa hoja ya Dowans isipelekwe kwa wabunge wa CCM maana kuna mazingaombwe yanaweza kuchezwa na hasa kwa kuhofia ile imani yao kwamba maslahi ya chama kwanza. Na hivyo akasisitiza kwamba kama wanataka mjadala wa Dowans waurudishe Bungeni na siyo kwa wabunge wa CCM tu.
     
  2. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It is good thing that the Embassy have given her an award, women activists should recorgnize her somehow. What a woman! "Patakuwa hapakali humu ndani". She deserve it.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Jamani je Bungeni patatosha tena? Sii patakuwa padogo?

    Kudos Mama!
     
    Last edited: Mar 26, 2009
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    If you want to kill the dog.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni kweli nakubali kwamba alistahili tuzo hii si yeye pekee lakini namkumbuka na mama mmoja wa SISI M anaitwa mama Shelukindo alisema pia kupata vitisho. Kumbe nakubali wakina mama wa SISI M wana courage kubwa na wako tayari kwa lolote lakini ufisadi No. Wakina baba je?...........
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi CUF ina wabunge wangapi wanawake?


    Hongera Mama Kilango...Uzi ule ule Bungeni na Jimboni kwako
     
  7. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua ni vitu vidogovidogo kama hivi, vinavyomuhakikishia mtu kwamba anachosema kinamaana. So yes, bunge halitatosha. Naomba ajidai na shahada yake, na impe nguvu kutembea kifua mbele.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kibs

    Hujawahi msikia Mh Fatma Magimbi ?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi Tuzo zingine bana!! Uzushi tu Mwaka jana alipata nani vile? ama imeanza mwaka huu?

    Hongera mama Anne Kilango-Malecela
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kelele zake alikuwa anataka auziwe nyumba tu na SMZ...
     
  11. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumpe hongera tu mama! kapata TUZO kwa watu waliona inafaa, hata kama tunaona sio ya thamani. Kama hatujaridhika nayo! JamiiForum impe tuzo yake.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hapo tupo pamoja
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mkulu Masa toa heshima kwa mama bro, saafi sana she deserves it bwa! ha! ha! Here we go again wallahi hapatakaliaka bungeni!

    FMES!
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rusha roho itahamia bungeni sio, nilidhani atajivunia heshima hiyo na wanawake wenzie kumbe atawasimamisha wenzie wasikae. Salaaaale!
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Habari za holiday friend. Si uliaga kuwa hutakuja tena unapumzika kuandikia JF? Si kwamba nakufukuza, hapana nimeshangaa kukuona tena hapa wakati ulituaga vizuri tu na kwa kuwa tulikuwa tunakupenda hasa kwa datas, wengi wetu machozi yalibubujika kama si kulia!
    Teh teh teh teh eheheheheheh. Kweli hapa JF tunakuwa addicted.
    Karibu tena brother.
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Anastahili hongera. Ana exceptional courage. Big contrast with Mzee JSM.
     
  17. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mkuu heshima mbele, hii si demokrasia au? unaweza kutoka ukarudi, ukalia ukacheka, ukalala ukaamka au nimevunja sheria yoyote hapa kwa kuaga na kurudi, na kuaga na kurudi mkuu?

    - au unanifukuza? Bwa! ha! ha! mkuu ndio uzuri wa demokrasia as long as huvunji sheria, you can be anyhting you want!

    - anyways jioni leo nitakua Iowa tuonane au?

    FMEs!
     
  18. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hating Lowassa for the wrong reasons is just like hating him for the reasons that we hate him and not kwasababu mtandao uliwapiga chaka yeye na tingatinga.. But as they say, the enemy of my enemy is my friend [never my leader]... on that basis hongera mama albeit U dnt give a toss about Watanzania... lol
     
  19. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hongera mama,unawatia moyo wengine walau wa kujaribu kusema japo si kutenda kwani wakati mwingine,watendaji sio wasemaji na kinyume chake ni sawa.
    Mwisho,wengi wame/wanampongeza MAMA,JE NI KWASABABU ANASTAHILI TUZO YA NAMNA HIYO AU KWA KUWA IMETOLEWA NA US EMBASSY?
    Naomba kuwasilisha...
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hongera Mama Kilango...Daima mbele nyuma mwiko,maslahi ya Taifa kwanza itikadi baadaye.
     
Loading...