Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

urudishwaji wa hii mikopo 2liyopewa heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Sep 25, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    namshukuru mungu mm n mmojawa wa2 waliopata hii mikopo ,sasa nilikuwa nauliza lits say nmekosa kaz au nmeajiriwa katika private sector watanikamatajE???
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe muhalifu? Ulihusika kwenye EPA? Meremeta? Richmond? Sema kama kweli tukutafute.
    My advise: kama unaweza kukwepa kwepa huwezi fungwa hakuna kesi hapo.
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hapo sawa
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    mkuu kumbuka hii nchi ni shamba la bibi ukipewa kidogo kula tu hamna kurudisha wala kukamatwa
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hii ndo tz bwana kwani hao mafisadi nani amewakamata??? iweje waje watukamate sisi.....
     
  6. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kurudisha ni lazima vijana hata kama ukifanya kazi private institution ukishapata hati ya kuajiliwa watakudaka thru TRA kuweza kukwepa kulipa labda ukafanye kazi nje ya nchi tena iwe umeondoka kimagumashi
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me ntalipa kama kawaida, na kuepusha usumbufu nawalipa kwa mkupuo, kubabeki sitaki kukata 8% hawa jamaa watakata zaidi
     
Loading...