Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uropokaji wa Makamba utaisha lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Dec 20, 2009.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kumfananisha Marehemu na dhahabu iliyopandwa? Sipati maana? navyojua mimi dhahabu hununuliwa, hutumika kwa urembo baada ya kuchimbwa kufinyangwafinyangwa kutengenezwa katika maumbo anayopenda muhusika, thamani yake hushuka na kupanda! sasa kama Dr Gama alikuwa dhahabu ni kumshushia heshima ina maana CCM ilimfinyangafinyanga ikamtumia ilivyotaka baada ya kumchimba na huyu bwana akaongezea wali-mpanda walivyotaka! Kha! Binafsi nathani alikuwa mtu safi na mchapa kazi! Hivi huyu Makamba ana wasaidizi? Huwa anaandika speeches au huwa ana-flow tu? Maana tunajionea mengi kila siku na yanakuja mengineyo! Fikra zake zimejaa fweza fweza tu zaidi ya utu!

    20th December 09
    JK kuhudhuria mazishi ya Gama

    Gideon Mwakanosya

    Rais Jakaya Kikwete anatarajiwa kuwasili mjini hapa leo mchana kwa ajili ya kuhudhuria mazishi ya Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), marehemu Dk. Lawrence Gama.
    Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma, Dk. Christine Ishengoma, alisema jana kuwa Rais Kikwete anatarajiwa kuwasili leo saa 6:00 mchana ambapo ataelekea katika kijiji cha Amani Makolo atakakozikwa marehemu Gama.
    Hata hivyo, jana mamia ya wananchi walijitokeza kutoa heshima za mwisho kwa marehemu Gama mara baada ya mwili wake kuwasili mjini hapa. Mwili wa Gama ulipelekwa katika makumbusho ya mashujaa wa vita vya Majimaji na kuagwa kwa heshima zote za kimila.
    Baadaye mwili huo ulipelekwa katika uwanja wa Majimaji ambapo viongozi mbalimbali wa chama na Serikali waliweza kutoa heshima zao.
    Akizungumzia utendaji wa Dk. Gama, Katibu Mkuu wa CCM, Yusuph Makamba alisema marehemu alikuwa dhahabu iliyopandwa katika maeneo mbalimbali Tanzania na kwamba mchango wake hautasahaulika.
    Mwili wa marehemu Gama ulisindikizwa na Makamba ambaye aliongozana na Naibu Waziri wa Jeshi la Kujenga Taifa, Dk. Emanuel Nchimbi.
    Marehemu Gama anatarajiwa kuzikwa leo mchana.



    NIPASHE JUMAPILI
    http://www.ippmedia.com/frontend/functions/print_article.php?l=11479
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Tanzania bwana, huu unafiki wa siasa utaisha lini? I mean yaani mwili ulisindikizwa na Makamba akishirikiana na Nchimbi? Incredible!

    Respect.


    FMEs!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni kutokujua thamani ya utu wa mtu, kwani kwa hakika huwezi kumlinganisha mtu na kitu chochote. Utu wa mwanadamu uko juu ya thamani ya dhahabu, almasi na chochote kile mtu uwezacho kufikiria. Kumbe mheshimiwa yule alikosea kumlinganisha marehemu na dhahabu. Ni ajabu sana sijui alikuwa anawaza nini!
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwani unafiki uko wapi? hawakumsindikiza kweli au?
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kuona thamani ya mtu inafananishwa na kitu hata kama ni cha thamani namna gani. Im sorry... but inategemeana ni nani ameongea... angeongea Kikwete wote tungeduwaa, lakini kama ni Makamba tushamzoea....
     
  6. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    kuna watu na viatu, kwa hio kila mtu na tafsiri yake....binafsi sioni ubaya mzee Makamba alivyosema.Naona hapa hamumtendei haki mzee Makamba kwani nyie hio ni tafsiri yenu...sometimes jamani lazima tuwe fair sio kila kitu kucriticise just because kimesemwa na mwana CCM....
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Uliza walivyo-MSILIBA akiwa Gama akiwa hai.
     
  8. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uropokaji utaisha pale atakapo vuliwa hicho cheo alichonacho!
     
  9. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Subuthu, we unafikiri CCM kuna anayeweza kumtia kengele shingoni paka shume kama lile? Naskia ana mikopa ya wahenga wake!
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Wakati u hai hai ni ngumu hata kukujulia hali.Ukifa bwana watu walewale waliokuwa wanakusulubu ndo wanakuwa karibu na jeneza lako wakiimba sifa zote kubwa humu duniani.Unafiki siasa za Tanzania sijui nani aliziasisi. Ni azimio la arusha tu limeweza kufa lakini sio unafiki ndani ya siasa
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uropokaji ni staili yake ya maisha/kuzeeka.

    ALIVYO NDIVYO ALIVYO!REST IN PEACE MZEE MAKAMBA
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    mama aliniambia kuwa uyaone..
    leo nayaona baadhi ya mambo.
     
Loading...