Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uroho wa madaraka waendelea kuitafuna chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Nov 9, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jinamizi la umeya bado linakiandama chama cha CHADEMA baada ya kuibuka mgogoro mwingine katika halmashauri mpya ya Kahama ambapo madiwani wa CHADEMA na viongozi wake wamegawanyika makundi mawili hali iliyosababisha wachapane makonde katika kikao.

    makundi hayo ni ya aliyekuwa mgombea ubunge Charles Lubala na kundi la mwenyekiti wa CHADEMA wilaya Juma Protas lilitangaza kuwafukuza uanachama Charles Lubala, Annastazia Manyanda na justina kimisha. chanzo cha mgogoro huo ni umeya

    Nawasilisha kwenu.
     
  2. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ni sakata muendelezo wa masakata ya umeya katika halmashauri mbalimbali
     
  3. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watasema kahama pia ni CCM wanawagombanisha
     
  4. M

    Mzee Busara Senior Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajabu iko wapi tumeshuhudia mgogoro mkubwa wa sakata la umeya katika halmashauri ya jiji la Arusha lililosababisha baadhi ya madiwani wa CHADEMA kufukuzwa katika chama ni kawaida yao hiyo ndio sera yao
     
  5. M

    Mzee Busara Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pepo mbaya amewatembelea chadema
     
  6. M

    Mzee Busara Senior Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna madhambi baadhi ya viongozi wanapaswa kutubu kama vile dhambi ya.......................
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hamna jipya hapa...pumba zilezile na watu wale wale.
     
  8. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,460
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    chacha wangwe..........
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Badala ya kutatua matatizo ya kwako, wewe tangu asubuhi hadi jioni unachungulia kwa wenzako kukoje.... mwisho mtaitwa wazee wa chabo's - kazi mnayo magamba's.
     
Loading...