Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urithi

Discussion in 'JF Doctor' started by Richbest, Feb 28, 2012.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wapendwa! Nimekua nikisumbuliwa sana na usingizi badae nimekuja kugundua inawezekana nikawa nimerithi kutoka kwa mama maana nimegundua ana usingizi sana akitulia tu kidogo analala sasa mimi ni mwanafunzi na hii kitu inanitesa sana.Je inawezekana kitu kama hicho na nawezaje kulishinda kulitibu.Asanten sana na jion njema:yawn::yawn:
     
  2. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Pole sana richebest hilo siyo tatizo la kurithi l ni lakuambukizwa . Pale mbungho (tse tse fly) anafanana na inzi ila yeye mkubwa ,akimung'ata mtu mwenye parasite aina ya trypanosoma brucei rhodensience akija kukung'ata wewe tayari nawewe atakuambukiza hilo tatizo, Kama mama yako atakuwa na huo ugonjwa wa sleeping sicknes atakuwa amekuambukiza kupitia huyo mbungh'o(tse tse fly) . Kwa upande mwingine inaweza kuwa chakula unachokula jaribu kuangali chakula kama jamii ya ndizi huwa zina chemical aina ya serotonin ambayo inafanya una sinzia sana lakini siyo tatizo wala si ugonjwa ni hali ya kawaida, ila ndizi ina faida nyingi za kiafya. Pia madawa ya hospitali huchangia hilo tatizo.ebu tueleze vizuri huwa unalala masaa mangapi
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Tatizo limekuanza lini? Unasinzia masaa mangapi katika masaa 24? Ulishawahia tumia madawa ya usingizi madawa ya kuzuia wasiwasi, au yale yakupunguza mawazo?, . Kwa wingi unakula chakula cha aina gani?
     
  4. R

    Richbest Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tatiza limeanza kama miaka 6 iliyopita ila naona kama linaongezeka mwanzon ilikuwa ni kidogo kawaida naweza nikasinzia kwa muda wa saa moja au chin ya hapo huwa napanda kitandan saa nne na nusu halafu maajabu naweza nikakosa usingizi hadi saa ssita ndio nikalala na ninaamka saa kumi na mbili na nusu nikiingia darasan saa 2 ikifika na nusu au saa tatu nasinziaa sijawahi kutumia dawa ya usingizi wala ya wasiwasi wala ya kupunguza wasiwasi chakula changu kikuu ni wali nyama maharage ndizi sio sana
     
Loading...