Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urithi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nguchiro, Aug 1, 2011.

  1. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi jamani kupewa urithi wa mzazi au ndugu yako ni suala la lazima au hiari?
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    sipendi sana kujadili maswala ya urithi
     
  3. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [Mokoyo]sipendi sana kujadili maswala ya urithi

    why so mkuu?
     
Loading...