Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

URITHI WA MANDELA watangazwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibo10, Feb 3, 2014.

  1. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 10,760
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Mali za hayati Nelson Mandela zatangazwa leo, thamani yafikia +R46 milioni (Tsh7 bn), zagawanywa kwa wanafamilia na shule aliyosoma.source mwananchi
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2014
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,088
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    OK. Rip madiba.
     
  3. mappay

    mappay Senior Member

    #3
    Feb 3, 2014
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu rudia samahani sijakupata.
     
  4. m

    mlambivu Senior Member

    #4
    Feb 3, 2014
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka picha
     
  5. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 10,760
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    ImageUploadedByJamiiForums1391439478.541599.jpg
     
  6. Kifimboplayer

    Kifimboplayer JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2014
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 1,231
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa title aliokuwa nayo nathubutu kuandika alikuwa 'MWADILIFU'.
     
  7. F

    Faridi JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2014
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 577
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha kuona hajamwachia kitu mke wa pili Winnie Mandela lakini amemwachia Graca Michael nyumba nne ambazo zipo mozambique ambazo wanazimiliki, magari na dhahabu zote alizomununulia pamoja na kuwapa watoto wake wawili wa kufikia ambao Graca Michael alizaa na Marehemu mumewe aliyekua Raisi wa Mozambique Samora michael kila mmoja £165,000.00.
     
  8. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 40,026
    Likes Received: 4,348
    Trophy Points: 280
    Subiri mali za jk

    Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
     
  9. Makuku Rey

    Makuku Rey JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2014
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 697
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mbona sisi wametusahau kwenye huo mgao? wakati na sisi tumechangia xana majorty rule in SOUTH AFRICA!
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2014
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,422
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Haisikitishi kutomwachia kitu Winnie......usaliti alofanya Winnie ktk ndoa ile teyari huo ndo mgao wake, na winnie anavgoendelea kutumia jina la Mandela ni kashfa kubwa kwa mwana wa africa.
    First lady kuwa na vi-serengeti boy umri wa watoto wako huku ukiwa ni mama wa taifa ni fedhea kuu kwa jamii ya Africa......lets say leo hii (kumradhi) mama maria awe na vijitoto sawa na akina makongoro ( tena makongoro keshazeeka ) Ni kashfa si kwa familia ya mwalimu tu bali jamii ya kitanzania kwa ujumla wake
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2014
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,247
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    amezipataje hizo mali?

    jela miaka 26 , urais miaka mi4 tu,

    au ndio makaburu walimtunuku?

    cc fikirikwanza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    Mkanganyiko Member

    #12
    Feb 5, 2014
    Joined: Feb 3, 2014
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mandela Madiba
     
  13. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2014
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,437
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kweli alikuwa mwadilifu
     
  14. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2014
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Simpendi sana mandela maana alikubaliana na wazungu kwa kuwasaliti waaafrika, kimsingi tatizo la ukaburi ameliacha kwenye uchumi ambao ndo dili, baada ya kuondosha lile la kisiasa, yaani madiba kafanya makosa yale yale, kulewa sifa za wazungu. Mbona nyerere hawamshabikii sana maana alikuwa sumu kwao
     
Loading...