Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgently needed

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by furaha2008, Oct 20, 2012.

  1. f

    furaha2008 Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata chuo na ndooo najiandaa kwenda kufanya reg J3 naomba mnijuze ni kwa muda gani bumu nitapata baada ya kufanya registration. Heko kwa wadau wote
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je umepata chuo gani? Nenda kafanye usajili, halafu umuulize Afisa/Waziri wa mkopo hayo maswali yako, ukiona hakujibu sahihi, kama unao ubavu, kaulize bodi. Wakati mwingine uweke maelezo sahihi, inakuwa vigumu kupata ushauri ikiwa kama umeandika kama unachati na rafiki zako.
     
Loading...